Hanyoyi 6 na Gidan Abinci A Haɓaka don 2023

Yanayin dakin cin abinci 2023

Tare da sabuwar shekara 'yan kwanaki kaɗan, mun kasance muna sa ido don sabbin abubuwan ƙira don kowane sarari a cikin gidanku, daga dakunan wanka zuwa ɗakin kwana zuwa ɗakin cin abinci na rashin amfani.

Lokacin cin abinci ya zama abin kama-duk don tarin wanda-san-abin da ya wuce. Madadin haka, fitar da littattafan dafa abinci da kuka fi so kuma ku tsara menu na liyafar cin abincin dare, domin a cikin 2023 ɗakin cin abincin ku zai ga sabon buri a matsayin wurin taruwa tare da manyan abokai da ƙaunatattunku.

Don yin wahayi zuwa sabon rayuwa a cikin sararin cin abinci na yau da kullun, mun juya zuwa masu zanen ciki da yawa don fahimtar su akan yanayin ɗakin cin abinci da suke tsammanin mu gani a cikin 2023. Daga hasken da ba a tsammani ba zuwa aikin katako na gargajiya, a nan akwai halaye shida don sabunta ɗakin cin abinci. Za mu yi haƙuri don gayyatar liyafar cin abincin dare.

Kayayyakin katako masu duhu sun dawo

Yanayin dakin cin abinci 2023

Ɗauka daga Mary Beth Christopher na MBC Interior Design: mai arziki, sautin itace mai duhu zai zama tauraron zane-zane na ɗakin cin abinci, kuma saboda kyakkyawan dalili.

"Mun fara ganin tabo mai duhu da katako da aka yi amfani da su da dabaru a cikin gidan, kuma wannan zai hada da teburin cin abinci," in ji ta. “Mutane suna ɗokin samun wadatattun wurare, ƙarin gayyata bayan shekaru goma na busheshen itace da farin bango. Waɗannan dazuzzuka masu duhu suna kawo wannan ma'anar ɗabi'a da jin daɗin da dukanmu muke sha'awa."

Zuba hannun jari a teburin ɗakin cin abinci ba ƙaramin siya ba ne, amma babu buƙatar damuwa game da itace mai duhu wanda ke fita daga salon kowane lokaci nan ba da jimawa ba-ko koyaushe, har ma. " Itace mai duhu tana komawa zuwa wani salo na al'ada da na yau da kullun, wanda ya wanzu shekaru aru-aru," in ji Christopher. "Hakika salon ƙira ne mara lokaci."

Bayyana Kanka

Yanayin dakin cin abinci 2023

Da yawa, mai zanen cikin gida Sarah Cole yana gano cewa abokan cinikinta suna neman wuraren su don bayyana ko su waye. "Suna son gidajensu su zama sanarwa," in ji ta.

Wannan yana da mahimmanci musamman a wurare masu nishadantarwa, kamar dakunan cin abinci, inda abokanka da masoyinka zasu iya taruwa don ganin gidanka yana aiki. "Ko launi ne da aka fi so, kayan tarihi na gado, ko fasaha da ke da ma'ana mai ma'ana, nemi ƙarin ɗakunan cin abinci tare da tarin jin daɗi a cikin 2023," in ji Cole.

Ƙara Wasu Glamour

Yanayin dakin cin abinci 2023

Dakunan cin abinci na iya zama masu amfani, amma kar hakan ya hana ku ɗan jin daɗi da ƙira.

"Tebur mai aiki tuƙuru yana da ma'ana ga iyalai masu aiki, amma wannan ba yana nufin kuna buƙatar sadaukar da glam ba," in ji Lynn Stone na Hunter Carson Design. "A cikin 2023, za mu ga ɗakin cin abinci ya dawo da tushensa mai ban sha'awa, yayin da yake ci gaba da fahimtar aikin iyali."

Don wannan ɗakin cin abinci, Stone da abokin kasuwancinta Mandy Gregory sun yi auren itacen itacen oak mai hana harsashi tare da chandelier Kelly Wearstler da kujeru masu sha'awar Verner Panton. Sakamakon? Wuri mai kayatarwa na zamani da (ee) tare da abubuwan da ba a zata ba tukuna masu amfani waɗanda suka cancanci liyafar cin abincin abin tunawa.

Tafi Doguwa

Yanayin dakin cin abinci 2023

Ku zubar da littattafan girke-girke na Alison Roman kuma ku inganta ƙwarewar uwar gida, saboda Gregory yana da tsinkaya.

"2023 zai zama babban koma baya ga teburin cin abinci," in ji ta. "Kyawawan liyafar cin abincin dare za su dawo, don haka ku yi tunanin ƙarin dogon teburi, wurin zama mai daɗi, da dogon abinci mai ɗorewa."

Ɗauki Sabuwar Hanyar zuwa Haske

Yanayin dakin cin abinci 2023

Idan abubuwan da ke sama da teburin ɗakin cin abinci suna kallon ɗan gaji, lokaci ya yi da za ku sake tunani game da yadda za ku kunna hasken wannan sarari mai mahimmanci. Christopher yana kiranta yanzu: zo 2023, maimakon rataya pendants biyu ko uku a saman tebur (kamar ya shahara tsawon shekaru), hasken billiard zai yi fantsama.

"Hasken Billiard abu ne guda ɗaya mai haske biyu ko fiye a jere," in ji Christopher. "Wannan yana ba da ingantaccen tsari, sabon salo fiye da abubuwan da aka sa ran da muka gani tsawon shekaru."

Ƙayyade Tsarin Buɗewa -Ba tare da bango ba

Yanayin dakin cin abinci 2023

"Bude wuraren cin abinci suna amsawa da kyau fiye da wuraren da aka rufe, amma har yanzu yana da kyau a tantance sararin samaniya," in ji Lynn Stone na Hunter Carson Design. Yaya kuke yin hakan ba tare da ƙara bango ba? Dubi wannan ɗakin cin abinci don ganowa.

"Kyawawan rufin ɗakin cin abinci - ko kuna amfani da fuskar bangon waya, launi, ko, kamar yadda muka yi a nan, ƙirar katako - yana haifar da bambanci na gani ba tare da ɗaga bango ba," in ji Stone.

Any questions please feel free to ask me through Andrew@sinotxj.com


Lokacin aikawa: Dec-21-2022