Nau'o'in Tebur 6 don Sanin
Lokacin da kuke siyayya don tebur, akwai abubuwa da yawa da za ku tuna - girman, salo, ƙarfin ajiya, da ƙari mai yawa. Mun yi magana da masu zanen kaya waɗanda suka zayyana shida daga cikin mafi yawan nau'ikan tebur don ku zama mafi kyawun rashin sani kafin siye. Ci gaba da karantawa don manyan shawarwari da shawarwarin ƙira.
-
Babban Ofishin Gudanarwa
Irin wannan tebur, kamar yadda sunan ya nuna, yana nufin kasuwanci. Kamar yadda mai zane Lauren DeBello ya yi bayani, “Tsaron zartarwa ya fi girma, girma, mafi mahimmancin yanki wanda yawanci yana da aljihunan teburi da ɗakunan ajiya. Irin wannan tebur ɗin ya fi dacewa don babban filin ofis ko kuma idan kuna buƙatar wadataccen ajiya, saboda wannan shine nau'in tebur mafi ƙa'ida kuma ƙwararru."
Kamar yadda mai tsarawa Jenna Schumacher ta ce, "Wani tebur mai gudanarwa ya ce, 'Barka da zuwa ofishina' kuma ba wani abu ba." Wancan ya ce, ta ƙara da cewa teburan zartarwa na iya zama masu kyau don ɗaukar igiyoyi da wayoyi, kodayake "sun fi ƙanƙantar da kayan ado da gani sosai saboda aiki." Kuna neman jazz sama da sararin aikin ku na zartarwa? Schumacher yana ba da ƴan shawarwari. Ta ce: "Mai lalata tawada da na'urorin haɗi na tebur na musamman na iya yin nisa wajen ƙirƙirar ƙarin gayyata da taɓawa na sirri," in ji ta.
-
Tsaye Desk
Yayin da wani ɓangare na gano tebur ɗin da ya dace yana samun cikakkiyar wurin zama don tafiya tare da shi, ba lallai ba ne akwai buƙatar yin tunani game da kujeru lokacin sayayya don tebur na tsaye. Don haka, wannan salon zaɓi ne na musamman don ƙananan wurare. " DeBello ya bayyana cewa, teburi na tsaye suna zama sananne (kuma suna da daɗi), yayin da mutane da yawa ke aiki daga gida, ”in ji DeBello. "Waɗannan tebura yawanci sun fi kama da zamani da kuma daidaita su." Tabbas, ana iya saukar da teburan da ke tsaye kuma a yi amfani da su tare da kujera idan an buƙata—ba kowane ma’aikacin tebur ba ne yake so ya kasance a ƙafafunsa na sa’o’i takwas a rana.
Lura kawai cewa ba a yin tebura na tsaye don ma'adanin ajiya ko saiti masu salo. "Ku tuna cewa duk wani kayan haɗi a kan wannan nau'in tebur ya kamata su iya ɗaukar motsi," in ji Schumacher. "Mai girma a kan tebur ko tebur, yayin da ba mai tsabta a matsayin tebur ba, yana ba da dacewa ga wurin aiki na al'ada tare da sassaucin motsi."
Mun Sami Mafi kyawun Tsayayyen Tebura don kowane Ofishi -
Rubutun Tebura
Teburin rubutu shine abin da muke yawan gani a ɗakin yara ko ƙananan ofisoshi. "Suna da tsabta da sauƙi, amma ba sa ba da sararin ajiya mai yawa," in ji DeBello. "Tebur rubutu na iya dacewa kusan ko'ina." Kuma tebur na rubutu yana da wadatuwa don yin wasu dalilai. DeBello ya kara da cewa, "Idan sarari yana da damuwa, tebur rubutu na iya ninka azaman teburin cin abinci."
"Daga yanayin salon, wannan shine abin da aka fi so tun da yake yana da kyau fiye da kayan aiki," in ji Schumacher game da teburin rubutu. "Kayan kayan haɗi na iya zama mafi ƙanƙanta kuma zaɓaɓɓu don dacewa da kayan ado na kewaye maimakon samar da dacewa da kayan ofis," in ji ta. "Fitilar tebur mai ban sha'awa, ƴan kyawawan littattafai, watakila shuka, kuma tebur ɗin ya zama abin ƙira wanda zaku iya aiki a ciki."
Designer Tanya Hembree yana ba da tukwici na ƙarshe ga waɗanda ke siyayya don teburin rubutu. "Ku nemi wanda aka gama a kowane bangare don ku fuskanci dakin ba kawai a bango ba," in ji ta.
-
Sakatare Desks
Waɗannan ƙananan tebura suna buɗewa ta hanyar hinge. DeBello ya kara da cewa "Babban yanki yana da aljihuna, cubbies, da sauransu, don ajiya," in ji DeBello. "Wadannan tebura sun fi na kayan daki ne na sanarwa, maimakon aiki daga madaidaicin gida." Wannan ya ce, ƙananan girmansu da halayensu yana nufin za su iya rayuwa da gaske a ko'ina cikin gida. "Saboda iyawarsu iri-iri, waɗannan tebura suna da kyau a cikin ɗakin baƙi, don samar da duka ajiya da filin aiki, ko kuma azaman wurin adana takaddun iyali da takardar kuɗi," sharhi DeBello. Har ma mun ga wasu masu gida suna sanya teburi na sakatariyarsu a matsayin kulolin mashaya!
Schumacher ya lura cewa teburin sakatariya gabaɗaya sun fi dacewa da ƙaya fiye da aiki. "Masu sakatarorin galibi suna cike da fara'a, tun daga saman su na kasa, sassan da ke cikin gida, zuwa ga mutumin da ba a san su ba," in ji ta. "Wannan ya ce, yana iya zama ƙalubale don adana kwamfuta a ɗaya kuma tebur mai aiki yana ba da iyakacin wurin aiki. Duk da yake yana da fa'ida a iya kiyaye cunkushewa daga gani, hakan kuma yana nufin cewa duk wani aiki na ci gaba dole ne a cire shi daga kwamfutar da aka makala domin a rufe shi."
-
Wurin Wuta
Ee, abubuwan banza na iya yin aiki sau biyu kuma suna aiki da ban mamaki azaman teburi, masu zanen kaya Catherine Staples. "Dakin dakuna wuri ne mai kyau don samun tebur wanda zai iya ninka azaman kayan shafa - shine wurin da ya dace don yin ɗan ƙaramin aiki ko yin kayan shafa." Za a iya fitar da teburan banza masu ban sha'awa cikin sauƙi da hannu na biyu kuma a yi su da ɗan fenti ko fentin alli idan an buƙata, yana mai da su mafita mai araha.
-
L-Siffar Tebura
Tebura mai siffar L, kamar yadda Hembree ya ce, "mafi yawan lokuta suna buƙatar tafiya da bango kuma suna buƙatar mafi yawan sararin bene." Ta lura, “Suna cuɗanya ne tsakanin teburin rubutu da mai zartarwa. Waɗannan an fi amfani da su a cikin wuraren da aka keɓe wuraren ofis kuma suna da matsakaici zuwa babba. Tebura na wannan sikelin yana ba da damar adana firintocin da fayiloli a kusa don samun sauƙi da aiki."
Waɗannan tebura sun zo da amfani musamman ga waɗanda suka dogara da na'urorin kwamfuta da yawa yayin aiki. Yin la'akari da zaɓin aiki kamar wannan shine mabuɗin ba tare da la'akari da salon tebur ɗin da mutum ke kallo ba, mai zane Cathy Purple Cherry yayi sharhi. "Wasu mutane suna son tsara aikinsu a cikin tarin takarda tare da dogon fili - wasu sun fi son ci gaba da kokarin aikinsu na dijital," in ji ta. "Wasu suna so su rage abubuwan da ke raba hankali yayin da wasu ke son yin aiki suna fuskantar kyakkyawar kallo. Za ku kuma so ku yi la'akari da filin da zai yi aiki a matsayin ofis, yayin da yake ƙayyade yadda ɗakin yake shimfidawa, inda za'a iya sanya tebur, da kuma ko kuna iya haɗawa da wurin zama mai laushi ko a'a. .”
Lokacin aikawa: Jul-27-2022