Mummunan Zauren Ado Ra'ayoyin
Yawancin mutane suna rayuwa, da kyau, a cikin ɗakunan su. Don haka sau da yawa tarin mujallu ko ƙurar da ke cikin rigar murhu ba a lura da su ba. Lokacin da kuka lura ƙarshe gadon gadon da ya ƙare, kun buga ɗakin nunin kuma ku sayi duk abin da yake da kyau ko mara amfani. Maiyuwa bazai yi don mafi dadi ko kyakkyawan ɗakin zama ba.
Lokacin yin ado ɗakin ɗakin ku, yana biya don tsarawa. Idan kuna son guje wa ɗaki mara kyau, to ku guji yin waɗannan kurakuran ado na falo.
Paint Too Ba da daɗewa ba
Wannan shine kuskuren ado na lamba ɗaya lokacin zayyana ɗakin falo. Fenti ya kamata ya zama ɗaya daga cikin abubuwan ƙarshe da kuke la'akari. Kayan daki ya kamata su fara zuwa. Yana da sauƙin daidaita fenti zuwa kujera fiye da akasin haka.
Zaɓi Kayan Ajiye marasa daɗi
A cikin ɗakin baje kolin kayan ɗaki, yawancin mutane suna yin la'akari da abin da ke da kyau. Yi la'akari da yadda kujera ko kujera za su ji yayin da suke zaune a kai na shekaru goma masu zuwa. Sofas marasa hannu suna da kyau kuma kujerun fata na iya yin kama da allahntaka, amma waɗannan ɓangarorin na iya zama ba su da amfani (ko kwanciyar hankali) don faɗuwa.
Sakaci don Samun Dama
Clutter baya ƙidaya azaman kayan ado. Idan teburin kofi ɗinku yana rufe da mujallu kuma ba za ku iya ganin ɗakunan littattafanku ba, lokaci ya yi da za ku sake tantance kayan haɗin ku. Kuma kar a manta da duba sama. Ganuwar da rufi na iya zama wurare masu kyau don ado.
Izinin Clutter
Kaya da yawa suna tashe. Idan sabon abu ya shigo, fitar da wani tsohon abu. Idan abun ba ya aiki a gare ku kuma ko ya tafi mara amfani, sayar ko ba da gudummawa. Tsaftacewa shine tsari na mako-mako, idan ba yau da kullun ba. Tsayawa a samansa zai sa dakin ku ya kasance cikin siffa mafi girma.
Tsaya don Komai
Wasu mutane, lokacin da suke buƙatar kilishi, gado mai matasai, ko vase, suna tuƙi zuwa kantin sayar da su na gida kuma su sami duk abin da ya dace. Maimakon haka, yi la'akari da yadda za ku ji game da wannan abu a cikin shekaru biyar. Shin zai yi aiki da sauran kayan aikin ku yanzu da kuma daga baya? Abubuwa masu kyau sun cancanci jira. Kuma idan kuna shakka, kada ku same shi.
Kar a yi la'akari da Sikeli
Kayan daki sun cika girma da daki. Aikin zane wanda ya yi kankanta sosai. Karamar darduma a tsakiyar babban falo. Waɗannan kurakurai ne na yau da kullun a cikin ɗakuna a ko'ina. Yi adokusarari, ba na wani ba. Kawai saboda kayan daki yayi kyau a dakin nuni baya nufin zaiyi aiki a dakin ku.
Tura Duk Kayan Aiki A Kan Ganuwar
Yana iya zama mai ban sha'awa, amma masu yin ado sun san cewa tura duk kayan daki a bango na iya sa ƙaramin ɗakin zama ya fi dacewa. Bai kamata a gudanar da tattaunawa daga nisan ƙafa 15 ba. Idan kuna da babban falo, yi amfani da kayan daki da na'urorin haɗi don ƙirƙirar wuraren zama maimakon babban wuri ɗaya.
Ƙirƙiri Wurin Gidan Talabijin
Kuna iya son TV ɗinku, amma kuyi ƙoƙarin guje wa mayar da ɗakin ku zuwa gidan wasan kwaikwayo. An taba yin bikin fasahar tattaunawa. Ka sake haɓaka shi a cikin gidanka ta hanyar tsara kayan daki don wasu ayyuka banda talabijin na lokaci-lokaci.
Kada Ka Yi La'akari da Girman Iyalinka
Sofa mai zanen uber-sleek na iya zama mai ban mamaki a cikin dakin nunin, kuma ulu mai launin ulu na iya ma fi kyau a cikin ɗakin ku, amma idan yara ko dabbobin gida suna nan gaba (ko riga a gidanku), la'akari da ƙari. kayan ado masu kyau.
Yi watsi da Sawa da Yagewa
Yana ɗaukar ƙoƙari don lura da lalacewa, kumbura, da bangs a cikin ɗakin ku. Bayan haka, kuna ganin ɗakin ku kowace rana kuma kun saba da amfani da shi. Labari mai dadi shi ne cewa ba ya da yawa don kiyaye ɗakin ku na yau da kullun. Ya kamata kimantawa sau ɗaya a shekara ya yi don manyan ayyuka-kamar maye gurbin ko gyara kayan daki, bango, da benaye.
Any questions please feel free to ask me through Andrew@sinotxj.com
Lokacin aikawa: Janairu-16-2023