RA'AYIN KAYAN GYARAN BADA
Yana ɗaya daga cikin abubuwan farko da muke farkawa don ganin kowace safiya: wurin dare. Amma sau da yawa, wurin daddare ya zama abin ruɗe bayan tunanin kayan ado na ɗakin kwana.
Ga yawancin mu, wuraren da muke kwana sun zama ɗimbin litattafai, mujallu, kayan ado, wayoyi, da ƙari. Yana da sauƙi don abubuwa da yawa su taru a saman wanda da ƙyar ba za mu iya ganin madaidaicin dare a ƙarƙashinsa duka ba.
Ra'ayoyin tsayawar dare
Kada ku sadaukar da salo don aiki - ku ji daɗin fa'idar tsayawar dare yayin sanya shi yanki mai mahimmanci a cikin ɗakin ku. Tare da ɗan tsari kaɗan, wurin tsayawar dare, har ma da kayan da kuke ajiyewa akan madaidaicin dare, na iya ƙirƙirar cikakke,
kyakkyawan gamawa ga ɗakin kwanan ku. Tashi zuwa wani kyakkyawan tsayawar dare, yayin da ke kiyaye duk abin da kuke buƙata a cikin isa.
Ra'ayoyin kayan ado na tsayawar dare
Shawarar mu: Yi tunani game da tsayi. Makullin yin ado da tsayawar dare shine ƙirƙirar hawa uku na tsayi a saman tudun dare. Yana guje wa yanayi mara kyau yayin ƙirƙirar tebur mai kyau da aka ƙera.
Abu mai tsayi:Ka yi tunanin abu ɗaya na farko wanda zai ƙara tsayi zuwa teburinka. Ga yawancin mu, wannan zai zama fitila. Yi hankali da girman girman tebur, duk da haka; ba kwa son ya mamaye teburin. Wasu dogayen abubuwa da kuke son amfani da su tukwane ne
shuka ko babban bugu da aka zayyana, wanda aka yi wa bango a bayan teburin gefen gado.
Abubuwan Tsakiya:Wannan wuri ne mai kyau don motsa jikin ku. Don abu na tsakiya, zaɓi abu ko biyu waɗanda ke nuna halin ku. Shin kai mai son littafi ne? A cikin rana, tara littattafanku don ƙirƙirar ƙaramin shiryayye don kayan ado. Mai son yanayi? Nemo furen fure don ƙara taɓawa a waje zuwa teburin ku. Kuma, ba shakka, saita hoton da aka tsara na ƙaunataccen abu ne mai dadi ƙari ga kowane tebur na gefen gado.
Matsalolin dare marasa daidaituwa
Bincika waɗannan nasihu don ƙirƙirar ingantacciyar adon da ba ta dace ba a cikin ɗakin kwanan ku.
Tushen salo:Littattafai a ƙarƙashin fitila ɗaya a kan madaidaicin dare don taimakawa fitilu ya zama tsayi iri ɗaya duk da cewa tudun dare suna da tsayi daban-daban.
Ka sa ma'aunin dare ya kasance daidai gwargwado. Domin ba su dace ba ba yana nufin kada su zama kusan girman iri ɗaya ba. Ko da sun bambanta a salo ko launi, tabbatar da cewa aƙalla sun yi kama da daidaitacce a cikin ɗakin kwanan ku.
Zaɓi madaidaitan dare waɗanda ke da motsin rai gama gari. Yana iya zama wani abu: zagaye ƙafafu, kayan ado na ado, saman murabba'i, duk abin da! Ko da kayan daki da ba su dace ba, yana da mahimmanci don ƙirƙirar ma'anar jituwa a cikin ɗaki.
Raba kayan haɗi na gama gari akan madaidaicin dare. Ko fitila, tarin mujallu, ko firam ɗin hoto, ƙara kayan adon da suka dace zuwa wuraren da ba su dace ba na iya taimakawa wajen haɗa ɗakin ku gaba ɗaya.
Tukwici na tsara shirin dare
A ƙasa akwai wasu nasihu don tsara wurin tsayawa dare:
Ajiye abubuwan da kuke buƙata kusa:Don guje wa rikice-rikice, nemo hanyoyin tsara ƙananan abubuwan da kuke ajiyewa a kusa. Sanya 'yan kunne da zobe a cikin kyakkyawar tire mai kyau kafin lokacin kwanta barci, ko saita gilashin ku a cikin mariƙi.
Boye Fasahar ku:Idan kun ajiye wayarku ko kwamfutar hannu a gefen gadonku, zaɓi wurin tsayawar dare wanda zai iya ɓoye igiyoyinku kuma su tsara abubuwa. Our Bella Stone Top Nightstand yana kama da girbi, amma yana ba da hanyoyi da yawa don ɓoye na'urorinku: Wutar wutar lantarki tare da tashoshin USB an ɓoye cikin aljihun tebur, kuma ramukan sarrafa waya suna tsara (da ɓoye) igiyoyin ku.
Yi Hasashen Bukatun Ma'ajiyar ku:Idan kuna son adana littattafai da mujallu da yawa a hannun gadon hannu, nemo wurin kwana tare da shiryayye da ke ba da wurin adana littattafan ba tare da ɗaukar saman tebur ba. Yi la'akari da MODERN Astor Nightstand, wanda ke ba da shiryayye ban da manyan ɗigo biyu.
Tsallake Fitilar, Ajiye akan Sarari:Idan kuna da matsuguni, kada ku ji tsoro. Ka guji ɗaukar sarari akan teburin gefen gadonka tare da fitila ta hanyar rataya sconce sama da tebur maimakon. Ta wannan hanyar za ku iya zaɓar ƙaramin tsayawar dare wanda ya dace da sararin ku (kamar Ventura Nightstand) ba tare da lalata sararin ku ba.
Ra'ayoyin Tufafi
Abubuwan zaɓinku na sirri, buƙatun ajiya, da iyakokin sarari yakamata su zama ma'aunin da ke jagorantar zaɓinku.
Abubuwan ado kayan ado
Wataƙila kuna neman ƙirar ƙwaƙƙwarar ƙwanƙwasa wacce ta haɗu da daidaitaccen suturar ƙwanƙwasa tare da katako mai tsayi, yana ba da damar ƙarin zaɓin ajiya. Ko wataƙila kana neman “kirjin digiri,” wanda shine mafi ƙarancin kayan daki wanda ke da ginshiƙin aljihuna ɗaya a cikin firam ɗin kunkuntar.
Girman sutura
Babban wurin mafi yawan manyan ɗakunan kwana shine gadon kansa. Amma abu na biyu mafi mahimmanci a cikin ɗakin kwana shine mai sutura, idan kawai saboda yawanci shine mafi girma na biyu mafi girma a cikin ɗakin kwana.
Tsawon sutura
Matsakaicin tsayin tufa yana kusan tsayin kugu akan babba ko kuma tsayin inci 32 – 36. Yawancin riguna, duk da haka, suna ba da kyan gani da ƙarin sararin ajiya, wanda ya kai tsayin inci 44. Waɗannan riguna sukan haɗa da ɗigogi fiye da na gargajiya guda shida na madaidaicin tufa.
Ko menene buƙatun ku ko abubuwan da kuke so, tabbatar da cewa kayan daki da ke kewaye suna aiki tare da tsayin rigar ku. Hakanan zaka iya siyan madubi wanda yayi daidai da mai tufa, kamar madubin da aka haɗa tare da Dressar Brentwood ɗinmu a TXJ Furniture, wanda tsayinsa ya kai inci 38.
Lokacin aikawa: Satumba-22-2022