Gabaɗaya magana, matsakaita iyali za su zaɓi teburin cin abinci na itace. Tabbas, wasu mutane za su zabi teburin cin abinci na marmara, saboda yanayin teburin cin abinci na marmara ya fi daraja, kodayake yana da kyau amma yana da kyau sosai, kuma yanayinsa a bayyane yake kuma taɓawa yana da daɗi sosai. Wani nau'in teburin cin abinci ne da mutane da yawa za su saya. Duk da haka, mutane da yawa ba su fahimci abin da ke cikin teburin cin abinci na marmara ba da sauransu, za su ji matukar damuwa lokacin siyan. Ta fuskar kasuwanci, duk wasu duwatsun da ake iya gogewa a zahiri ana kiransu marmara, kuma ba dukkan duwatsun marmara ba ne suka dace da duk lokutan gini. Don haka, ya kamata a raba marmara zuwa nau'i huɗu: A, B, C, da D. Wannan hanyar rarrabawa ta dace musamman don ƙarancin marmara na C da D, waɗanda ke buƙatar kulawa ta musamman kafin ko lokacin shigarwa.

Class A: marmara mai inganci, tare da iri ɗaya kuma ingantaccen ingancin sarrafawa, ba tare da ƙazanta da pores ba.

Class B: Halayen suna kusa da tsohon nau'in marmara, amma ingancin sarrafawa ya ɗan yi muni fiye da na baya; akwai lahani na halitta; ana buƙatar ƙaramin adadin rabuwa, mannewa da cikawa.

Class C: Akwai wasu bambance-bambance a cikin ingancin sarrafawa; lahani, pores, da karaya sun fi yawa. Gyara waɗannan bambance-bambancen yana da matsakaicin matsakaici, kuma ana iya samun su ta hanyar ɗaya ko fiye daga cikin hanyoyin masu zuwa: rabuwa, manne, cikawa, ko ƙarfafawa.

Class D: Halayen sun yi kama da na nau'in marmara na C, amma ya ƙunshi ƙarin lahani na halitta da babban bambanci a cikin ingancin sarrafawa. Yana buƙatar hanya iri ɗaya don jiyya na saman da yawa. Irin wannan marmara yana shafar yawancin duwatsu masu launi, kuma suna da darajar ado mai kyau.

Akwai fa'idodi guda huɗu na teburin cin abinci na marmara
Na farko, saman teburin cin abinci na marmara ba shi da sauƙin gurɓata da ƙura da ƙura, kuma abubuwan da ke cikin jiki suna da ƙarfi;

Na biyu, teburin cin abinci na marmara yana da wani fa'ida wanda teburan cin abinci na katako daban-daban ba za su iya daidaitawa ba, wato, teburin cin abinci na marmara ba ya tsoron danshi kuma danshi ba ya shafa;

Na uku, marmara yana da halaye na rashin nakasu da babban taurin. Tabbas, teburin cin abinci na marmara shima yana da waɗannan fa'idodin, kuma yana da ƙarfi juriya;

Na hudu, teburin cin abinci na marmara yana da halaye na juriya mai ƙarfi ga acid da alkali lalata, kuma babu matsala na tsatsawar abubuwa na ƙarfe, kuma kulawa yana da sauƙi kuma tsawon rayuwar sabis.

Hakanan akwai rashin amfani guda huɗu na teburin cin abinci na marmara

Na farko, teburin cin abinci na marmara yana da matsayi mai girma, wanda masu amfani da su suka gane, amma lafiyar lafiya da kare muhalli na teburin cin abinci na marmara ba su da kyau kamar teburin cin abinci na itace;

Na biyu, kamar yadda ake iya gani daga saman tebur ɗin marmara, saman dutsen yana da santsi sosai, kuma saboda haka yana da wahala a tsaftace tebur ɗin teburin cin abinci na marmara da mai da ruwa. Ana iya tsaftace shi kawai a baya. Maimaita varnish;

Na uku, teburin cin abinci na marmara gabaɗaya yana kallon yanayi sosai kuma yana da nau'i, don haka yana da wahala a daidaita daidai da ƙananan gidaje na yau da kullun, amma ya fi dacewa da manyan gidaje masu girma, don haka bai isa ba a daidaitawa;

Na hudu, teburin cin abinci na marmara ba kawai girman girmansa ba ne, har ma da girma da wuyar motsawa.

A ƙarshe, editan yana so ya tunatar da ku cewa duk da cewa kun fahimci ilimin teburin cin abinci na marmara, kuna iya kawo ƙwararrun mutum don taimaka muku sayan lokacin siyan teburin cin abinci na marmara, wanda ya fi aminci kuma yana hana ku Rushewa ta hanyar zance.

 

 


Lokacin aikawa: Juni-02-2020