Elaine cin abinci kujera karammiski rasberi
Kujerar cin abinci ta Elaine kujera ce ta cin abinci mai salo, wurin zama an lulluɓe ta da kyalli mai kyalli (100% polyester).Elaine yana ba yankin cin abincin ku kyan gani kuma yana tabbatar da cewa zaku iya zama cikin kwanciyar hankali.Da kyar za ku so barin teburin!Ciki na ƙwanƙolin hannu da na baya suna da tsari mai santsi.Ƙafafun an yi su ne da ƙarfe kuma an gama su da launin baƙar fata.Haɗin waɗannan kayan yana haifar da kyan gani na zamani.
Tsawon wurin zama shine 49 cm, zurfin wurin zama 42 cm kuma faɗin wurin zama 44 cm.Tsayin ƙafar yana da 38 cm kuma kaurin hannu yana da kauri na 5 cm.Wannan kujera Elaine tana da matsakaicin nauyin nauyin kilogiram 120.
Don benaye masu tauri, sanya ji guiwa a ƙarƙashin ƙafafu.Wannan yana hana lalacewar ƙasa.Ana ba da labarin azaman kit mai sauƙi tare da bayyanannun umarnin taro.
- Kujerar dakin cin abinci na zamani tare da kayan hannu
- Soft karammiski masana'anta rasberi a hade tare da baki karfe kafafu
- Cikakke don dogon maraice na cin abinci
- H 80.5 x W 59.5 x D 59 cm
- Akwai shi cikin launuka da yawa
Vogue cin abinci kujera karammiski nougat
Wannan kujerar dakin cin abinci na gaye Vogue shine cikakkiyar haɗin kai mai salo da kwanciyar hankali.Kujerar ɗakin cin abinci tana da daɗi sosai kuma mai laushi, kyawawa na nougat velvet masana'anta da sifofin abokantaka na sada zumunci sun sanya wannan kujera ta ɗakin cin abinci ta zama jauhari ga ciki na yau.An yi ƙafafu da baƙin ƙarfe.Saboda m launi da siriri zane, kujera yana da sauƙin haɗuwa tare da sauran kayan aiki.Kayan karammiski an yi shi da 100% polyester, yana jin kamar karammiski kuma yana da sauƙin amfani.
Tsayin kujerar kujera shine 50 cm, zurfin wurin zama 45 cm kuma faɗin wurin zama 50 cm.Farashin da aka ambata shi ne kowane yanki.Wannan kujera ta cin abinci tana cikin saiti biyu kawai.
Ana kawo wannan abu azaman kit mai sauƙi.Don benaye masu tauri, sanya ji guiwa a ƙarƙashin ƙafafu.Wannan yana hana lalacewar ƙasa.Lura: Kulawa da kyau yana tsawaita rayuwar kayan daki.Haɗe-haɗe daftarin aiki pdf yana ba ku shawarwari kan tsaftacewa da kula da kayan da aka sama.
- kujeran dakin cin abinci na gaye cikin laushi mai laushi
- An sanye shi da masana'anta na karammiski (100% PES) a cikin inuwar nougat tare da ƙafafu baƙar fata
- Sauƙi don haɗawa tare da sauran kujerun ɗakin cin abinci na Vogue
- H 83 x W 50 x D 57 cm
- Lura: farashin kowane yanki.Akwai kowane saitin guda 2!
- Mix da daidaita daVoguejerin da juna!
Magriba kujera kujera velvet tsohon hoda
Wannan kujerar dakin cin abinci mai kyau, kwanciyar hankali Magriba wani bangare ne na tarin.Magariba yana da kyan gani da sada zumunci.Siriri bakin karfe tushe kuma yana da dadi sosai.Kujerar ɗakin cin abinci an lulluɓe shi da ƙyalle mai ƙyalli (100% polyester) tare da 25,000 Martindale a cikin inuwar tsohuwar ruwan hoda mai dumi.Kujerar ɗakin cin abinci na Dusk yana da tsayin wurin zama na 48 cm da zurfin wurin zama 43 cm.Faɗin wurin zama a gaban wurin zama 48 cm kuma a baya 25 cm.Tsawon dokin hannu yana da 73 cm tsayi tare da faɗin 2.5 cm.Matsakaicin nauyin nauyin kujera shine matsakaicin kilogiram 150.
Don benaye masu tauri, sanya ji guiwa a ƙarƙashin ƙafafu.Wannan yana hana lalacewar ƙasa.Ana ba da labarin azaman kit mai sauƙi tare da bayyanannun umarnin taro.
- M dadi kujera dakin cin abinci
- Velvety tsohon masana'anta ruwan hoda, gindin ƙarfe baƙar fata
- Yana kawo yanayi mai karimci a cikin gidan ku
- H 82 x W 57 x D 53 cm
- Haɗa da ɗaya daga cikin muteburikoteburin cin abinci
Lokacin aikawa: Dec-29-2022