Abubuwan da ke haifar da fitar da formaldehyde na kayan daki suna da rikitarwa. Dangane da kayan tushe, panel na tushen itace, akwai abubuwa da yawa waɗanda ke shafar iskar formaldehyde na tushen itace, irin su nau'in kayan abu, nau'in manne, amfani da manne, yanayin matsawa mai zafi, bayan jiyya, da sauransu Kamar yadda iskar formaldehyde. na furniture, shi wajibi ne don jaddada wadannan biyar dalilai:

 

1. Yanayin ado

A saman kayan ado na kayan ado yana da tasirin rufewa a kan formaldehyde. A cikin ƙayyadaddun tsarin aiwatarwa, ya kamata a ba da hankali ga zaɓin adhesives tare da ƙarancin iskar formaldehyde, kayan ado daban-daban da sutura da tsari mai ma'ana don tabbatar da cewa ba za a haifar da sabon iskar formaldehyde bayan ado ba.

2. Yawan kaya

Abin da ake kira ƙimar ɗaukar nauyi yana nufin rabon sararin samaniya na kayan gida da aka fallasa zuwa iska zuwa ƙarar cikin gida. Mafi girman adadin lodi, mafi girman ƙaddamarwar formaldehyde. Sabili da haka, lokacin da aikin ya cika sosai, ya kamata a rage adadin da ƙarar kayan daki a cikin sararin samaniya kamar yadda zai yiwu, don rage fitar da formaldehyde a cikin kayan aiki.

3. Hanyar yadawa

Yana da daraja a jaddada cewa muhimmancin panel furniture gefen. A lokaci guda, a cikin ƙirar kayan aiki, a ƙarƙashin yanayin haɗuwa da ƙarfi da tsari, zamu iya ƙoƙarin yin amfani da faranti na bakin ciki.

 

4. Muhalli

Haƙiƙanin yanayin amfani da muhalli yana da babban tasiri akan watsi da formaldehyde na kayan daki. Zazzabi, zafi da samun iska duk suna shafar iskar formaldehyde. A ƙarƙashin yanayin yanayi na al'ada, ƙaddamarwar formaldehyde a cikin iska za a ninka sau biyu lokacin da yawan zafin jiki ya karu da 8 ℃; fitar da formaldehyde za a ƙara da kusan 15% lokacin da zafi ya karu da 12%. Sabili da haka, akan yanayin yanayi, ana iya amfani da na'urorin kwantar da iska da sabbin na'urori don daidaita yanayin zafi na cikin gida, zafi da ƙarar iska mai kyau, ta yadda za a iya sarrafa fitar da iskar formaldehyde a matsakaici.

5. Lokaci da yanayi

Matsakaicin fitarwar formaldehyde na kayan daki yana da alaƙa da alaƙa da lokacin tsufa bayan samarwa. Don haka, sai a adana shi na wani lokaci kafin a yi amfani da shi, sannan a sanya shi a cikin yanayin zafi mai zafi da zafi yayin ajiya don hanzarta fitar da iskar formaldehyde, ta yadda za a rage gurɓatar da ake amfani da ita daga baya.

(If you interested in above dining chairs please contact: summer@sinotxj.com )


Lokacin aikawa: Maris-05-2020