A cikin 'yan makonnin nan, Peter Schuurmans da tawagarsa sun nade hannayensu don shirya dakin wasan kwaikwayo a kan lokaci. Sannan yana biya lokacin da halayen suka kasance tabbatacce. Kuma su ne. "Mun fuskanci cewa ya ɗauki ƙarin ƙoƙari a wannan shekara don samun 'yan kasuwa da masu siye zuwa ɗakin nunin. Wannan babu shakka ya faru ne saboda raguwar adadin masu ziyartar kantin sayar da kayayyaki a wasu dillalai da kuma rashin kyakkyawan yanayin tattalin arziki da aka ruwaito a cikin kafofin watsa labarai. Daga ƙarshe, adadin maziyartan nunin gidan ya yi kwatankwacin watan Oktoban da ya gabata. Koyaya, matsakaicin adadin oda ya karu sosai. Wannan hakika yana faɗi wani abu game da sabon tarin, wanda aka karɓa sosai. Wasu martani daga abokan ciniki sun kasance 'Kuna da'awar' da 'Kuna nuna wani abu daban'. Kuma wannan shine ainihin manufar Nunin Gidanmu, don zaburarwa da ba mutane mamaki,” in ji Jacko ter Beek na Tower Living.

Ya ci gaba da cewa: “Tare da sabbin talifofin, mun ƙara faɗaɗa abin da muke bayarwa kuma mun mai da shi cikakke don mu yi hidima ga rukunin da muke so. Makon da ya gabata mun sami damar ƙara sabbin layin samfura guda goma zuwa tarin da ke akwai! Dukkanin samfura masu inganci tare da ƙwarewar da ta dace a cikin kewayon farashi wanda ya dace sosai tare da buƙatun rukunin da muke so. ”

Shin kun rasa Nunin Gidan Hasumiyar Rayuwa kuma kuna sha'awar sabon tarin? Sannan yi alƙawari tare da ƙungiyar tallace-tallacen mu don ziyarar wurin nuni a Nijmegen ko gayyaci ɗaya daga cikin wakilanmu don ziyartar kantin sayar da ku. Suna farin cikin zuwa tare da motar wasan kwaikwayo inda za ku iya sanin yawancin samfurori daga sabon tarin.

Contact Marijn Saris (MSaris@Towerliving.nl) on +31 488 45 44 10

Karin hotuna:

         


Lokacin aikawa: Mayu-27-2024