Abubuwan Gyaran Dakin Zaure 2022
Hanyoyin da ke nuna manyan halaye a wannan ma'ana a cikin 2022 sun dogara da irin waɗannan abubuwa kamar ta'aziyya, yanayi, da salo. Wannan shine dalilin da ya sa bai kamata ku guje wa ra'ayoyin masu zuwa ba:
- Sofas masu dadi. Sanya mahimmanci akan ta'aziyya kuma haɗa shi cikin salon ku don yanayin yanayi mai kyau da jin daɗi;
- Kawo cikin lissafi. Bai kamata a guje wa siffofi na geometric a cikin 2022 ba saboda suna ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke faruwa idan aka zo ga ƙirar ciki. Yi la'akari da nau'o'i da launuka daban-daban don saiti mai ƙarfi;
- Ruwa mai laushi don tasiri mai laushi. Kodayake wannan launi ba ya cikin yanayin 2022, masana sun ba da shawarar haɗa shi cikin ɗakin ku ta hanyar yin amfani da shi zuwa kayan ado ko wasu bayanai;
- Bayanan ƙarfe don jaddada bambance-bambance. Yi la'akari da irin waɗannan karafa kamar ƙarfe da tagulla don wasu ɓangarorin kayan daki don ƙara taɓawa ga yanayi.
Abubuwan Dakin Abinci 2022
A cikin wannan mahallin, za mu sake mayar da wani lokaci zuwa ƙawancin yanayi wanda ya kamata a haɗa shi cikin ɗakin cin abinci ta hanyar kayan ɗaki mai ɗorewa. Saboda haka, ya kamata a yi la'akari da abubuwan da ke faruwa:
- Abubuwan dorewa. Yi la'akari da itace, bamboo, da rattan. Ya kamata a lura cewa suna ba da sabo, wanda ke da maraba sosai a cikin ɗakin cin abinci;
- Farar kayan daki akan farin bango. Yi la'akari da fari don yawancin ɗakin cin abinci, musamman kayan daki, don cimma sabon sakamako. Duk da haka, zaɓi kuma don wata inuwa don daidaita bambanci;
- Tsaya ga sauƙi. Kamar yadda mafi ƙarancin salon ba ya barin mataki a cikin 2022, masana sun ba da shawarar ku haɗa shi a cikin yankin cin abinci ta hanyar zaɓin ƙira mai sauƙi da launuka masu tsaka tsaki.
Abubuwan Kayan Abinci na Kitchen 2022
Yawancin ɗakin dafa abinci an rufe shi da kayan ɗaki, don haka duk wani ɗan canji a cikin ƙirarsa zai iya siffanta hoton gaba ɗaya. Amma wannan shine dalilin da ya sa muka zo nan don nuna muku manyan halaye a cikin wannan ma'anar don kyakkyawan sakamako.
- Kayan halitta. Yi la'akari da marmara da itace don manyan sassan kayan daki kamar yadda waɗannan kayan ke shirin zama a cikin yanayin na dogon lokaci. Bugu da ƙari kuma, za su dace da kowane salon kuma su cika shi ta hanyar ƙara sabo;
- Sauƙi a mafi kyawun sa. Zaɓi ɗakunan katako marasa hannu don amfani mai amfani na sarari da kamanni na zamani. Wani madadin a wannan ma'anar zai kasance "taɓawa don buɗe tsarin";
- Ayyuka a farkon wuri. Amfani mai amfani na sarari koyaushe zai zo na farko a cikin kicin. Yi la'akari da ƙarin Layer na kabad don adana raka'a da ba kasafai ake amfani da su ba. Bugu da ƙari kuma, irin wannan tsari zai dace da salon zamani kuma ya dace da kayan ado;
- Matte saman don kyan gani. Fuskokin Matte suna maye gurbin masu sheki don mafi sauƙi amma mafi salo. Kamar yadda yake da ban mamaki kamar yadda yake sauti, tasirin matte kadai zai iya tsara dukkanin ƙirar ciki zuwa bayyanar zamani.
Abubuwan Gyaran Bathroom 2022
Dakunan wanka galibi sun fi sauran ɗakuna ƙanƙanta, wanda ke nuna amfani da sarari a aikace. Ya kamata a lura da cewa ya kamata a yi amfani da wannan al'amari zuwa manyan dakunan wanka da kuma tun da ƙarin ma'anar 'yanci ba ya lalata hoton. Dubi sabbin abubuwan da ke faruwa na gidan wanka a cikin 2022 don ƙarin fahimtar abin da aka ambata:
- Karamin kwano. Yi la'akari da ƙananan kwanduna biyu don ƙanana da manyan wurare don tabbatar da aikinsu. Wannan nau'i na musamman na kasancewa m da nau'i-nau'i daban-daban da za ku iya zaɓar za su dace daidai da gidan wanka na zamani;
- Kabad masu zaman kansu. Zaɓi ɗakunan kabad don yin amfani da sarari. Bugu da ƙari, yi la'akari da "taɓawa don buɗe tsarin" don wuri mai dacewa wanda zai ba da gidan wanka na zamani;
- Manyan madubai. Muna ba da shawarar ku zaɓi manyan madubai masu rectangular yayin da suke kan gaba na 2022. Bugu da ƙari, layukan su masu kaifi za su daidaita muhalli, baya ga tasirin faɗaɗa sararin samaniya.
Lokacin aikawa: Agusta-03-2022