Mutanen da ke cikin masana'antar sun yi imanin cewa, ban da yin la'akari da abubuwan da ake so yayin siyan teburin kofi, masu amfani na iya komawa zuwa:
1. Shade: Kayan katako na katako tare da barga da launi mai duhu ya dace da babban sararin gargajiya.
2, Girman sarari: Girman sararin samaniya shine tushen la'akari da zabin girman tebur na kofi. Wurin ba shi da girma, ƙananan tebur kofi na oval ya fi kyau. Siffa mai laushi yana sa sararin samaniya ya zama annashuwa kuma ba matsi ba. Idan kun kasance a cikin babban sarari, za ku iya yin la'akari da ban da babban teburin kofi tare da babban gado mai matasai, kusa da kujera ɗaya a cikin zauren, za ku iya zaɓar teburin gefen mafi girma a matsayin kayan aiki da kayan ado na ƙananan kofi, ƙara ƙarin jin daɗi ga sarari Kuma canza.
3. Ayyukan tsaro: Saboda an sanya teburin kofi a cikin wani wuri da ake motsawa sau da yawa, dole ne a biya kulawa ta musamman ga kula da kusurwar tebur.

Musamman idan kana da yara a gida.

 
4. Kwanciyar hankali ko motsi: Gabaɗaya magana, babban teburin kofi kusa da sofa ba za a iya motsa shi sau da yawa ba, don haka kula da kwanciyar hankali na teburin kofi; yayin da ƙananan teburin kofi da aka sanya kusa da gadon gado mai matasai ana amfani da su ba da gangan ba, za ku iya zaɓar wanda ke da ƙafafu. Salo.
5, kula da aiki: Baya ga kyakkyawan aikin ado na teburin kofi, amma har ma don ɗaukar saitin shayi, kayan abinci, da dai sauransu, don haka ya kamata mu kula da aikin ɗaukarsa da aikin ajiya. Idan ɗakin ɗakin yana da ƙananan, za ku iya la'akari da sayen teburin kofi tare da aikin ajiya ko aikin tarin don daidaitawa bisa ga bukatun baƙi.
Idan launi na teburin kofi ya kasance tsaka tsaki, yana da sauƙi don daidaitawa tare da sararin samaniya.


Ba dole ba ne a sanya teburin kofi a tsakiyar gaban kujera, amma kuma ana iya ajiye shi kusa da gadon gado, a gaban tagar kasa zuwa rufi, a yi masa ado da kayan shayi, fitilu, tukwane. da sauran kayan ado, waɗanda zasu iya nuna madadin salon gida.

 
Za'a iya shimfiɗa ƙaramin ɗaki wanda ya dace da sararin samaniya da gadon gado a ƙarƙashin teburin kofi na gilashi, kuma ana iya sanya tukunyar tukunya mai laushi mai laushi don sanya tebur ɗin ya zama kyakkyawan tsari. Tsayin teburin kofi gabaɗaya yana juyewa tare da shimfidar kujera na kujera; bisa ka'ida, yana da kyau cewa kafafu na teburin kofi da hannayen sofa sun dace da salon ƙafa.


Lokacin aikawa: Afrilu-01-2020