Yadda Ake Salon Teburin Kofi

Idan ba ku da tabbacin yadda ake salon teburin kofi, muna nan don taimakawa. Babu shakka babu wani dalili da za a firgita yayin kula da wannan sashin na falon ku. Mun tattara ɗimbin ƙa'idodi masu mahimmanci da za mu bi yayin aikin adon, waɗanda duk za su zo da amfani komai girman, siffar, ko launi na teburin kofi. Naku zai yi kyau sosai cikin kankanin lokaci.

Yanke Clutter

Abu na farko da farko, za ku so ku share komai daga teburin kofi don farawa da faifai mara kyau. Yi bankwana da duk wani abu da baya buƙatar zama na dindindin a cikin wannan sarari, kamar wasiku, tsoffin rasit, canji mara kyau, da makamantansu. Kuna iya yin tarin ire-iren waɗannan abubuwa a kan teburin dafa abinci kuma ku yi shirin tsara su daga baya; kawai cire su daga falo don yanzu. Sa'an nan, yayin da teburin kofi ba shi da komai, za ku so a goge shi don cire duk wani tabo da ya samo asali daga zane-zane, abinci, ko abin sha. Idan teburin kofi ɗinku yana da saman gilashi, saman zai zama mafi sauƙi ga alamun irin wannan, don haka tabbatar da ba shi tsabta mai kyau tare da gilashin gilashi.

Ƙayyade Abin da Yake Bukatar Rayuwa akan Teburin Kofi naku

Me kuke so ku haɗa akan teburin kofi ɗinku? Wataƙila kuna so a nuna ƴan littattafan da aka fi so, kyandir, da tire zuwa ƙananan kayan kwalliya. Amma teburin kofi ɗin ku ya kamata ya zama mai amfani, kuma. Kuna iya buƙatar adana ramut ɗin TV ɗinku a saman, kuma kuna so ku ci gaba da yin amfani da wasu ƙorafi. Lura cewa akwai hanyoyi masu wayo da yawa don sanya teburin kofi ɗin ku duka biyu masu aiki da kyan gani. Misali, idan kuna buƙatar kiyaye nesa nesa da yawa a iya isa, me zai hana a sanya su cikin akwatin kayan ado tare da murfi? Akwai kyawawan zaɓuɓɓuka masu yawa akan kasuwa - akwatunan sigari na burlwood na yau da kullun shine mafita mafi kyau.

Bar Wani Wuri Mai Komai

Wataƙila akwai wasu mutanen da da gaske ba su da shirin yin amfani da saman teburin teburin su don komai sai kayan ado. Amma a yawancin gidaje, hakan ba zai kasance ba. Wataƙila teburin kofi a gidanku zai zama wurin tsara abinci da abin sha lokacin da baƙi suka zo don kallon babban wasan. Ko wataƙila zai yi aiki azaman filin cin abinci na yau da kullun idan kuna zaune a cikin ƙaramin ɗakin studio. A kowane hali, za ku so ku tabbatar da cewa ba'a lissafta guntu da manyan kayan ado ba. Idan kai kwararre ne kuma da gaske kuna da abubuwa da yawa waɗanda kuke son nunawa, koyaushe kuna iya zaɓin nuna abubuwa ta hanyar gina su akan tire. Lokacin da kuke buƙatar ƙarin sarari, kawai ɗaga tiren gaba ɗaya kuma saita shi a wani wuri maimakon ɗaukar kayan kwalliya gaba ɗaya.

Nuna Abubuwan da kuka Fi so

Babu wani dalili cewa teburin kofi ɗinku yana buƙatar zama marar ɗabi'a. Lokacin zabar littattafan tebur na kofi, alal misali, zaɓi taken da ke magana da ku da bukatun dangin ku maimakon zaɓin littattafai guda biyar ko 10 da kuke gani a kowane gida akan Instagram. Idan kana neman adana wasu kuɗi yayin siyayya don litattafai masu wuya, waɗanda zasu iya zama tsada sosai, tabbatar da duba kantin sayar da littattafai na gida, kantin sayar da kayayyaki, ko kasuwar ƙuma. Wataƙila kuna iya cin karo da wasu lakabin kayan girkin girki masu ɗaukar ido. Babu wani abu da ya fi jin daɗi fiye da nuna wani nau'i na nau'i wanda ba wanda zai samu a cikin gidansu.

Sake gyara Sau da yawa

Idan akai-akai kuna samun sha'awar sake yin ado, ci gaba da haɓaka teburin kofi ɗinku! Yana da yawa mafi araha (kuma ƙasa da cin lokaci) don jazz saman teburin kofi tare da sababbin littattafai da abubuwa na ado kowane lokaci da sa'an nan fiye da yadda ake yin ɗakin ɗakin ku duka. Kuma lura cewa akwai hanyoyi da yawa don bikin yanayi ta hanyar kayan ado na tebur na kofi. A cikin fall, sanya guda biyu na gourds masu launi akan teburin ku. A cikin hunturu, cika kwano da aka fi so tare da wasu pinecones. Ko da kuwa yanayin yanayi, ba zai taɓa zama mummunan ra'ayi ba don sanya fure mai cike da kyawawan furanni akan teburin kofi ɗinku, ko dai. Ƙananan taɓawa irin waɗannan za su yi nisa wajen sa gidan ku ya zama kamar gida.

Any questions please feel free to ask me through Andrew@sinotxj.com


Lokacin aikawa: Juni-19-2023