Jagorar Labarai: Zane hali ne na rayuwa don neman kamala, kuma yanayin yana wakiltar haɗin kai na wannan hali na ɗan lokaci.

Daga 10's zuwa 20's, sabbin kayan kwalliyar kayan kwalliya sun fara. A farkon sabuwar shekara, TXJ yana son yin magana da ku game da yadda yakamata a tsara gidanmu a cikin 2020.

Mahimman kalmomi: Ƙarami

Tun da farko, ƙungiyar ƙasashen waje mai iko WGSN ta fitar da shahararrun launuka guda biyar a cikin 2020: Mint kore, ruwan shuɗi mai tsabta, ruwan zuma mai ruwan zuma, launin zinari mai launin shuɗi, da shunayya baƙar fata. Mai yiwuwa ƙananan abokai sun riga sun gani.

 

Duk da haka, ban sani ba ko kowa ya same su. Idan aka kwatanta da shekarun da suka gabata, waɗannan shahararrun launuka sun zama haske, haske da ƙarami.

Hakazalika, Leatrice Eiseman, darektan zartarwa na sanannen hukumar launi Pantone, ya ce game da launukan Makon Kaya na New York: Launukan bazara da bazara na 2020 sun shigar da wani abu mai wadatar samari cikin al'ada.

 

Koyaya, "matashi" zai zama muhimmin fasalin launi na gida a cikin 2020, watakila yanayin da ba zai yuwu ba.

 

Shiga cikin 2020, rukunin farko na tsararraki bayan-90s suma sun kai shekarun tsayawa. Lokacin da shekarun 80s da 90s suka zama babban ƙarfin amfani da gida, sun kuma kawo tasiri mai yawa akan ƙirar gida. Har ila yau, wannan yanayin ya shiga cikin mafi girma ƙarni na ƙungiyoyin masu amfani, saboda matasa ba kawai suna magana game da shekaru ba, har ma da tunani.

 

Dangane da irin wannan canjin yanayin, TXJ shima ya shirya da wuri.

 


Lokacin aikawa: Janairu-07-2020