Daga cikin kayayyakin da muke amfani da su na veneer, goro ne ya fi shahara a tsakanin abokan ciniki, duk da cewa goro ba shi da arha
Tabbas, kyakkyawan bayyanar yana ɗaya daga cikin amfanin itacen goro. Za mu iya koyo game da wannan kamar yadda a kasa
1. Noble and Elegant: Saboda yanayin yanayinsa da kyalli mai sheki, veneer na goro. kayan daki cike yake da salon gargajiya na Turawa da salon salon zamani. Zai iya ƙara ƙarin yanayi mai tsayi a cikin gida kuma ya inganta gaba ɗaya matakin gidan.
2. Mai ɗorewa kuma mai dorewa: Idan aka kwatanta da sauran kayan daki, itacen goro mai laushi yana da ƙarfi da yawa, yana da juriya ga ruwa, danshi, lalacewa, da lalata, don haka yana da tsawon rayuwar sabis fiye da sauran kayan.
3. Mai sauƙin rikewa: gyada veneer ba shi da saurin lalacewa ko tsagewa kamar tsantsar itace mai tsafta, kuma baya buƙatar mai don kulawa. Har ila yau, yana da ƙayyadaddun juriya na girgiza, yana sa ya fi sauƙi don kula da kayan aiki.
4. Na halitta da kuma kare muhalli: Gyada itace itace ta halitta wacce ba ta da gurbatacciyar iska da abubuwa masu cutarwa, kuma ana iya amfani da su hatta tsofaffi da yara; A lokaci guda, yana iya ɗaukar gurɓataccen iska da kuma tsarkake iska na cikin gida yadda ya kamata.
If you need more information about it, please contact us, email: stella@sinotxj.com
Lokacin aikawa: Yuli-30-2024