Ribobi Da Fursunoni Na Kayan Fata

 

  • Ribobi na kayan daki na fata
  • Ya dubi sophisticated da mai salo
  • Yana iya aiki tare da nau'ikan kayan ado daban-daban
  • Zabin abin dogaro ne kuma mai dorewa
  • Yana da sauƙin kulawa da gogewa ko tsaftacewa
  • Zabi ne mai aminci idan kuna da dabbobin gida
  • Fursunoni na kayan fata na fata
  • Ya zo da alamar farashi mafi girma
  • Zai iya canza launi na tsawon lokaci idan aka ajiye shi cikin hasken rana kai tsaye
  • Kayan daki na fata bazai zama mafi kyawun zaɓi ga masu cin ganyayyaki da masu cin ganyayyaki ba
  • Ya zo tare da ƙarancin zaɓuɓɓukan launi
  • Yana iya jin m a cikin yanayi mafi zafi

SHARE

Daga babban kujera na zamani na tsakiyar karni zuwa mafi kyawun kujera, bari mu fuskanta: kayan fata wani zaɓi ne mara lokaci wanda ba zai taɓa fita daga salon ba!

Kuna iya samun samfuran fata don kowane nau'in kayan daki, ma'ana cewa ba zai yi wahala ƙirƙira ko kula da daidaiton kamanni ba. Ko kuma, akasin haka, zaku iya zaɓar yanki na fata guda ɗaya wanda zai fito nan da nan ba tare da neman waje ba.

Ko ta yaya, bari mu gaya muku duka game da ribobi da fursunoni na kayan daki na fata don tabbatar da cewa wannan shine kayan da ya dace don buƙatunku da halaye.

Kyawawan Zaure

Ribobi na kayan daki na fata

Ya dubi sophisticated da mai salo

Ƙaunar kayan fata na fata ya wuce abin da ake so: sanarwa ce.

Godiya ga kyawawan kamannin sa da haɗin kai kai tsaye tare da kayan alatu, kayan daki na fata za su fassara zuwa wani ƙaƙƙarfan motsin rai don ɗakin ku, ɗakin kwana, ko duk inda kuke shirin sanya shi.

Yana iya aiki tare da nau'ikan kayan ado daban-daban

  • Fata ya shahara musamman tare da na zamani, na baya, na zamani, da salon ciki;
  • Duk da haka, dangane da salon takamaiman samfurin, zaka iya samun sauƙi na fata wanda ke aiki tare da saitunan da ba a bayyana ba, kuma;
  • Daga kayan firam ɗin su har zuwa ƙarshe kuma ko suna da fasalin baya ko a'a, wasu takamaiman samfuran fata na iya taimaka muku ƙarfafa salon ciki wanda kuka riga kuka samu a cikin ɗakin ku.
Zane Na Zamani
Tsarin Dakin Zaure na Farmhouse
Tsarin Dakin Zaure Masana'antu

 

Zaɓin abin dogaro ne kuma mai dorewa idan kun zaɓi kayan daki na fata, kuna saka hannun jari a cikin abubuwan da za su kasance tare da ku shekaru da yawa masu zuwa:
  • Daga jurewar ruwansa zuwa ƙaƙƙarfan rubutun sa, ainihin abubuwan wannan kayan suna haɓaka dorewar kayan aikin ku;
  • A haƙiƙa, waɗannan ɓangarorin na iya wucewa har sau huɗu fiye da takwarorinsu na faux-fata.

Yana da sauƙin kulawa da gogewa ko tsaftacewa

Muna da tabbacin za ku sami kayan sa hannun fata masu amfani sosai ko da a batun kula da kayan daki:

  • Domin yana da juriya da ruwa, kayan daki na fata ba za su buƙaci ku matsa ƙasa ba har tsawon dare lokacin da kuka zubar da abin sha da gangan yayin cin abincin dare a gaban fim. Matukar ka goge shi da wuri, ba za ka ko tabo ba balle ka lalata shi!
  • Kurar daki na fata shima yana da sauƙin gaske tunda yana gabatar da irin wannan ƙasa mai santsi.
Kujerun Fata na Vintage

Zabi ne mai aminci idan kuna da dabbobin gida

Sabanin sanannen imani, kayan fata a zahiri zaɓi ne mai amfani idan kuna da dabbobi:

  • Da farko dai, saboda fata tana da tsayin daka, ba shi da sauƙi a lalata ta ta hanyar goge shi;
  • Na biyu, yana da wari: idan abokinka mai ƙafafu huɗu yana son zama kusa da kai, ba za ka damu da wani sakamako mai wari na tsawon lokaci ba;
  • A ƙarshe, fata ba ta ɗaukar dander da sauran allergens da sauƙi kamar sauran zaɓuɓɓukan masana'anta, kuma, saboda yana da sauƙin gogewa, ba za ku damu da gashi da gashi ba.
Loft Cikin Gida

Fursunoni na kayan fata na fata

Ya zo da alamar farashi mafi girma

Idan baku riga kun lura da wannan ba, bari mu rage muku ɓacin rai kafin ku fara bincika wasu samfuran:

  • Kayan kayan fata na iya zama tsada mai yawa fiye da sauran zaɓuɓɓukan mashahuri;
  • Duk da haka, ka tuna cewa, saboda zai ɗora maka shekaru masu yawa, zai iya zama zuba jari na lokaci ɗaya wanda zai kasance tare da kai har abada.

Zai iya canza launi na tsawon lokaci idan aka ajiye shi cikin hasken rana kai tsaye

Kamar dai ga vampires, babban abokin gaba na kayan fata shine ... hasken rana.

Ko da yake yana da matuƙar ɗorewa, fata ba za ta yi kama da sabo ba kamar lokacin da kuka fara siyan ta idan kun ci gaba da kasancewa cikin hasken rana kai tsaye a kowane lokaci.

Idan an saita ku akan saka hannun jari a cikin kayan fata, tabbatar da sanya shi ɗan nesa da manyan tagogi.

Zane Zane

Kayan daki na fata bazai zama mafi kyawun zaɓi ga masu cin ganyayyaki da masu cin ganyayyaki ba

Wannan a fili ya dogara: muna da wasu abokai masu cin ganyayyaki waɗanda ba sa kula da kayan fata da wasu waɗanda ba za su ji daɗin zama a kan gadon gado na fata ba.

Hey, iya ka!

Duk da haka, mun yi tunanin za mu nuna shi idan kuna shirin mamakin wani a cikin gidan ku da sabon kayan fata. Kuna iya fara tambayar su!

Ya zo tare da ƙarancin zaɓuɓɓukan launi

Tare da kayan ado na masana'anta, zaku iya tunanin kyawawan kowane launi kuma kuna da tabbacin samun abu a cikin ainihin launi. Da fata? Ba da yawa!

  • Tufafin fata yana samuwa a cikin launin ruwan kasa, baƙar fata, da launuka masu kama da juna;
  • Wannan yana sauƙaƙa don haɗa palette ɗin da ke akwai ko amfani da su azaman launi na farko, amma ba da yawa ba don juya su zuwa inuwar lafazin ku mai haske;
  • Bayan an faɗi haka, ba zai yuwu a sami kayan kayan fata a cikin launuka daban-daban ba: ƙila kawai kuna da ƙarancin zaɓi ko buƙatar daidaitawa akan ƙira da girman, amma tabbas kuna iya samun wasu samfuran launuka masu launi, daga can.
Tsohon Vintage Interior

Yana iya jin m a cikin yanayi mafi zafi

Fata yawanci yana kula da yanayin yanayin ku, wanda zai iya zama labari mai kyau da mara kyau.

Koyaya, idan kuna rayuwa a cikin yanayi mai zafi ko ɗanɗano, zama a kan gadon gado na fata sau da yawa yana haifar da jin daɗi mai ɗanɗano. Idan kun mutu akan fata, kawai tabbatar da kiyaye ɗakin ku da kyau don guje wa shi.

Dakin Laburare Na Gargajiya

Ko da yake akwai wadata da fursunoni da yawa ga kayan daki na fata, halin kirki na labarin shine: shin yana aiki don takamaiman yanayin ku?

Idan kuna farin cikin saka hannun jari a cikin mafita mai ɗorewa, ba ku shirin kiyaye shi a cikin hasken rana kai tsaye, kuma ba ku da damuwa idan ya zo ga launuka, kuna da kyau ku tafi.


Lokacin aikawa: Jul-29-2022