12 Mafi kyawun Tebur-Leaf na 2022
Tare da ƙira mai ninkawa da kuma damar wurin zama mai faɗaɗawa, tebur mai ɗigon ganye suna ba da mafita mai mahimmanci don ƙofofin karin kumallo da ƙananan wuraren cin abinci. "Table-leaf tables suna aiki musamman ga wuraren da ke da ma'ana iri-iri, saboda suna iya ninka su azaman tashoshi na shirye-shiryen abinci ko teburi masu bango," in ji mai zanen Decorist Ashley Mecham.
Tare da wannan jagorar, mun bincika zaɓuɓɓukan da suka dace da salon kayan ado daban-daban. Bayan takaita jerin mu na ƙarshe, mun sha'awar ƙira mai ɗorewa da juzu'i na Teburin Alna Drop-Leaf Tebur, don haka sanya sunan babban wanda ya ci nasara.
Anan akwai mafi kyawun tebur mai digo-dutse a ƙasa.
Mafi kyawun Gabaɗaya: Labarin Alna Drop-Leaf Dining Tebur
Akwai abubuwa da yawa don sha'awa game da Teburin Alna na Labari. Yana da ƙafafu mai rufaffiyar foda da kuma ƙaƙƙarfan itace a cikin zaɓin itacen oak ko goro. Canjawa cikin sauƙi tare da katako mai zamewa, wannan madaidaicin rukunin yana aiki azaman tebur na cin abinci, tebur na rubutu, allon gefe, ko teburin kati mai tsayi.
Auna 51 x 34 inci a cikin faɗuwar matsayi, lura cewa Alna na iya zama har zuwa mutane huɗu. Dole ne ku haɗa shi a wani yanki a gida, amma bai kamata ya ɗauki fiye da mintuna 15 ba.
Mafi Mahimmanci: Tsara Sa hannu ta Ashley Berringer Tebur Drop Leaf Round
Don wani abu mafi araha, la'akari da teburin Berringer daga tarin Tsara Sa hannu na Ashley Furniture. An yi shi da katako mai ƙarfi da injiniyanci, yana da siffar zagaye mai faɗin ƙasa mai launin shuɗi ko mai sheki mai baƙar fata-launin ruwan kasa.
Teburin zagaye-zuwa-square yana fasalta shimfidar leaf mai ƙugiya da kujeru har zuwa mutane huɗu cikin kwanciyar hankali a cikin faɗaɗa matsayi. Dole ne ku haɗa wannan tebur mai ɗigon ganye tare a gida, amma idan kun saya daga Amazon, zaku iya ƙara taron ƙwararru zuwa odar ku.
Mafi tsayi: Holly & Martin Driness Drop Leaf Tebur
Mai zanen cikin gida Ashley Mecham shine mai son tebur na Holly & Martin Driness. "Yana da ganyen digo biyu, don haka akwai nau'ikan girma guda uku da za ku iya amfani da su," in ji ta The Spruce.
Muna fata an yi wannan tebur ɗin leaf ɗin da itace mai ƙarfi, amma muna godiya da ƙarfin karimci da madaidaicin farashi, musamman idan aka yi la'akari da girman. "Ko tebur ne na wasan bidiyo, buffet a bango, tebur mai ganye ɗaya a ƙasa, ko tebur ɗin cin abinci wanda zai iya zama har zuwa shida, wannan tebur mai ganye tabbas zai yi kyau ga kowane amfani (ko amfani) da kuke buƙata. domin," in ji Mecham.
Mafi kyawun Abincin Abinci: Tukwane Barn Mateo Drop Leaf Dining Tebur
Don dalilai na cin abinci ko wurin zama fiye da hudu, muna son teburin Mateo na Pottery Barn. An yi shi da ƙaƙƙarfan itacen poplar da itacen beech, tare da MDF (matsakaicin fiberboard), duk busassun kiln don hana tsagawa, warping, da tsagewa.
Ko da yake ya zo a cikin gama ɗaya kawai, itacen da ke cikin damuwa ba shi da lokaci kuma yana da yawa. Ba kamar sauran teburan leaf ɗin da yawa ba, yana zuwa cikakke tare da sabis na isar da farin safar hannu. Amma kawai kai-up, jigilar kaya yana da tsada sosai.
Mafi Tapered: Daki & allo Adams Drop-Leaf Tebur
Teburin Adams na Room & Board an yi shi ne a cikin Amurka kuma an yi shi da hannu daga itace mai ƙarfi. Ya zo cikin ƙare shida, gami da maple zinare, ceri mai ja, goro mai zurfi, maple mai launin toka mai launin toka, maple mai launin garwashi, da toka mai yashi.
Wannan tebur mai salo na shaker yana da madaidaicin ƙafafu da ganyaye masu ɗaure biyu waɗanda suka faɗaɗa zuwa wurin zama na mutum huɗu. A ƙarshe, korafinmu kawai shine tambarin farashin.
Mafi Kyawun Ƙarfafawa: Kasuwar Duniya Zagaye Weathered Grey Wood Jozy Drop Leaf Tebur
Teburin Jozy daga Kasuwar Duniya an yi shi da hannu daga itacen ƙaƙƙarfan itacen ƙirya. Ko da yake ya zo da launi ɗaya kawai, ƙayyadaddun yanayi na zamani-ƙasa mai launin toka shine kyakkyawan ma'auni ga ƙafafu masu lankwasa na gargajiya.
Yana nuna ganyen maɗaukaki biyu, wannan ƙaramin tebur ɗin madauwari yana faɗaɗa zuwa diamita 36-inch kuma yana zaune cikin kwanciyar hankali har zuwa mutane huɗu. Ban da wannan, babban abin da ya kamata a kiyaye shi ne, dole ne a haɗa shi a gida.
Mafi Sauƙi don Haɗa: Ra'ayoyin Ƙasashen Duniya 36 ″ Tebur Dindindin Ganya Dual Drop Leaf
Wannan tebur mai murabba'i ta Ƙa'idodin Ƙasashen Duniya wani babban zaɓi ne wanda ba shi da tsada sosai kuma ba shi da wahala a haɗa shi tare. An yi shi da katako mai ƙarfi kuma ya zo cikin zaɓin fari, launin ruwan kasa-baƙi, ceri mai dumi, ko espresso.
Wannan tebirin leaf ɗin na iya aiki azaman tebur, tebur ɗin cin abinci na mutum biyu tare da ganye ƙasa, ko tebur na mutum huɗu a cikin faɗuwar matsayi. Ana buƙatar taron gida-gida (ko da yake yawancin masu amfani suna ganin yana da sauƙin saitawa), amma kuna iya zaɓar taron ƙwararru idan kun yi oda daga Amazon.
Mafi kyawun Ajiyewa: Gidan cin abinci na Beachcrest Home Simms Counter Height Drop Leaf Dining Tebur
Ana neman wani abu tare da ginanniyar ajiya? Duba teburin Simms daga Gidan Beachcrest. Yana da manyan rumfuna guda biyu, ɗakunan kwalbar giya tara, da ƙananan ɗigo a kowane gefe.
Wannan rukunin juzu'i ne, don haka kuna buƙatar kujeru ko kujeru masu tsayi. (Sam ɗin yana sanya kujeru masu dacewa idan kuna son komai ya zama mai haɗin kai.) Yayin da yake da ɗan tsada kuma yana kira ga taro na gida-gida, Simms shine kyakkyawan wurin cin abinci da adana sarari.
Mafi kyawun Ajiyewa: Latitude Run Clarabelle Drop Leaf Dining Tebur
Muna kuma son teburin Clarabelle daga Latitude Rune. Wannan ƙaramin naúrar-zamani an yi shi da MDF kuma an ƙera itace tare da bangon itacen oak mai duhu ko haske. Kujerun rabin-oval saman kujerun har zuwa mutane uku idan aka fadada.
Ko da yake yana naɗewa sama don sauƙin ajiya, ba zai yuwu a yi amfani da shi azaman tebur a wuri mai naɗewa ba. (Har ila yau, akwai wani zaɓi na bango idan kuna son wani abu da kusan babu sawun sawun.) Kuma kawai a kan gaba, dole ne ku haɗa shi a gida.
Mafi Kyawun Kasafin Kudi: Teburin Leaf Keɓaɓɓen Ido Corey
Teburin Queer Eye Corey an yi shi da katako mai ƙarfi tare da zaɓi na baƙar fata, launin ruwan kasa, ko launin toka. Wannan naúrar mai jujjuyawar tana farawa azaman murabba'i kuma tana faɗaɗa zuwa rabin murabba'i tare da sarari don mutane huɗu.
Godiya ga dogo masu ja da baya, ɗigon ganyen yana ninkewa kuma yana buɗewa tare da ƙaramin ƙoƙari. Ana buƙatar babban taro, amma idan kun tambaye mu, wannan ƙaramin rashin jin daɗi ne idan aka yi la’akari da alamar farashi mai dacewa da kasafin kuɗi.
Mafi Wayar Waya: KYgoods Nadawa Drop Leaf Dinner Tebur
Kuna buƙatar wani abu mai girma girma? Teburin naɗaɗɗen abincin dare na KYgoods yana farawa azaman kunkuntar allon gefe tare da ginanniyar ajiya, sannan yana buɗewa zuwa tebur mai murabba'in mutum huɗu kuma ya faɗaɗa har zuwa tebur na shida.
Ba wai kawai ba, amma ginanniyar ƙafafun siminti kuma yana ba da sauƙin kewaya gidanku. Muna fata wannan rukunin an yi shi da katako mai ƙarfi, amma ƙarshen melamine mai marmara zai sa wurin cin abinci ya yi tsada. Kuma yayin da za ku haɗa shi tare da kanku, farashi mai araha yana da wahala a doke shi.
Mafi Kyawun Katanga: Teburin Drop-Leaf Mai Jikin bangon Ikea Bjursta
Idan kuna sha'awar ƙirar bango, muna ba da shawarar Ikea Bjursta. Wannan tebur mai ɗigon ganye an yi shi ne da katako da ƙarfe tare da baƙar fata-launin itace.
Tsawon sararin sama yana auna 35.5 x 19.5 inci kuma ya ninka zuwa zurfin inci 4 kawai. Duk da yake ba za ku iya amfani da shi azaman tebur a wuri mai naɗewa ba, yana iya zuwa da amfani azaman kunkuntar shiryayye. Ba kamar yawancin kayan daki na Ikea ba, yana zuwa an riga an haɗa shi, don haka dole ne kawai ku hau shi zuwa bangon ku.
Abin da za a yi la'akari da lokacin Siyan Tebur-Leaf Drop-Leaf
Salo
A cewar mai zanen kayan ado Ashley Mecham, teburan leaf ɗin ganye suna zuwa cikin salo marasa iyaka. "Wannan na iya haɗawa da siffofi daban-daban kamar zagaye, oval, square, da rectangle," in ji Spruce. "Game da ƙira, tebur mai ɗigon ganye yana kama da na zamani zuwa na gargajiya don dacewa da kowane irin salon ku."
Bugu da ƙari, Mecham ya ce amfanin da aka yi niyya zai iya shafar ƙira. Misali, wasu sun ninka kamar teburan wasan bidiyo, tsibiran dafa abinci, wuraren cin abinci, wuraren shirya abinci, allon bango, ko tebura masu hawa bango. Za ku ga cewa yawancin zaɓuɓɓuka akan wannan jerin suna iya canzawa cikin sauƙi daga teburin shirya abinci zuwa wurin zama na yau da kullun ko wurin aiki mai sauƙi.
Girman
Lokacin siyan kowane sabon kayan daki don gidanku, kuna son tabbatar da girmansa daidai ne. Wannan yana nufin tebur ɗin ku ya kamata ya dace da sararin ku yayin da kuke tuna ƙarin ɗaki don kujeru da hanyoyin tafiya.
Hakanan ya kamata ku kula da damar wurin zama. Yawancin teburan leaf ɗin suna zama mutane biyu zuwa huɗu, kodayake wasu na iya ɗaukar shida ko fiye, wasu kuma na iya ba da ɗaki biyu ko uku kawai.
Kayan abu
A ƙarshe, la'akari da kayan. Ƙaƙƙarfan itace yana da kyau don tebur mai ɗigon ganye, saboda yana da ɗorewa, ƙarancin kulawa, kuma mai yawa. Babban abin da muka zaɓa daga Labarin, alal misali, an yi shi da itace mai ƙarfi a cikin zaɓin itacen oak ko goro; da, ya zo da foda mai rufi kafafu. Duk da haka, yawancin zaɓuɓɓuka masu yawa ana yin su da katako mai ƙarfi da ƙera itace ko MDF (fiberboard mai matsakaicin matsakaici), yayin da wasu na iya haɗawa da katakon katako.
Idan kuna son teburin ku ya ɗora na shekaru da yawa, kuna iya son shuka don ingantaccen itace. Amma idan kuna neman mafita na ɗan gajeren lokaci kuma kuna kan kasafin kuɗi, itace da aka ƙera ko MDF zai wadatar.
Any questions please feel free to ask me through Andrew@sinotxj.com
Lokacin aikawa: Oktoba-20-2022