Wurare 13 Mafi Kyau don Sayan Kayan Kayan Abinci akan Layi

Ko kuna da ɗakin cin abinci na yau da kullun, ƙoƙon karin kumallo, ko duka biyun, kowane gida yana buƙatar wurin da aka keɓe don jin daɗin abinci. A cikin shekarun intanet, babu ƙarancin kayan daki da ake samu don siya. Duk da yake wannan abu ne mai kyau, kuma yana iya sa tsarin gano ɓangarorin da suka dace ya mamaye.

Komai girman sararin ku, kasafin kuɗin ku, ko ɗanɗanon ƙirar ku, mun bincika wurare mafi kyau don siyan kayan ɗakin cin abinci. Ci gaba da karantawa don manyan zaɓenmu.

Tukwane Barn

Pottery Barn ɗakin cin abinci

Mutane sun san Pottery Barn don kyawawan kayanta masu dorewa. Bangaren ɗakin cin abinci na dillali ya haɗa da ɗimbin nau'ikan nau'ikan iri iri-iri. Daga rustic da masana'antu zuwa zamani da na gargajiya, akwai wani abu ga kowane dandano.

Idan kuna son haɗawa da max, zaku iya siyan tebura da kujeru a matsayin rarrabuwa ko samun tsarin haɗin gwiwa. Ka tuna cewa yayin da wasu abubuwa ke shirye don jigilar kaya, wasu ana yin su don yin oda, a cikin wannan yanayin ƙila ba za ku karɓi kayan aikin ku na tsawon watanni biyu ba.

Wannan babban kantin kayan daki yana ba da sabis na farin safar hannu, wanda ke nufin suna isar da abubuwa ta alƙawari zuwa ɗakin da kuka zaɓa, gami da kwashe kaya da cikakken taro.

Wayfair

Wayfair cin abinci furniture

Wayfair babbar hanya ce don ingantaccen kayan daki mai araha, kuma yana da ɗayan mafi girman zaɓi na samfura. A cikin rukunin kayan daki na ɗakin cin abinci, akwai saitin ɗakin cin abinci sama da 18,000, teburan cin abinci sama da 14,000, kujeru kusan 25,000, da tarin kujeru, benci, katuna, da sauran kayan abinci na abinci.

Yin amfani da kayan aikin tacewa na Wayfair, ba lallai ne ku zazzage kowane abu don nemo ainihin abin da kuke nema ba. Kuna iya warware ta girman, ƙarfin wurin zama, siffa, abu, farashi, da ƙari.

Bugu da ƙari ga ɓangarorin abokantaka na kasafin kuɗi, Wayfair kuma yana ɗauke da ɗimbin kayan daki na tsaka-tsaki, da kuma wasu zaɓe masu tsayi. Ko gidanku yana da tsattsauran ra'ayi, ɗan ƙarami, na zamani, ko na al'ada, za ku sami kayan ɗakin cin abinci don dacewa da ƙawar ku.

Wayfair kuma yana da jigilar kaya kyauta ko farashin jigilar kaya mara tsada. Don manyan kayan daki, suna ba da isar da cikakken sabis don kuɗi, gami da buɗe akwatin da taro.

The Home Depot

Gidan cin abinci na Home Depot

Gidan Depot na Gida yana iya zama abin tafi-da-gidanka don kayan gini na DIY, fenti, da kayan aikin. Duk da yake ba lallai ba ne wuri na farko da mutane ke tunanin lokacin siyan kayan daki, idan kuna buƙatar sabbin kayan ɗakin cin abinci, yana da kyau a bincika.

Dukansu shagunan kan layi da na mutum-mutumi suna ɗauke da cikakken saitin abinci, tebura, kujeru, stools, da kayan ajiya daga nau'ikan iri daban-daban. Kuna iya yin oda ta gidan yanar gizon kuma a kawo kayan aikin ku ko a ɗauka a cikin kantin sayar da kayayyaki, kodayake samfuran da yawa suna kan layi kawai. Idan abu yana kan layi kawai, zaku iya tura shi kyauta zuwa kantin sayar da ku na gida. In ba haka ba, akwai kudin jigilar kaya.

Frontgate

Gidan cin abinci na gaba

Furniture daga Frontgate yana da salo na musamman, na marmari. An san dillalin don kayan gargajiya, nagartattun abubuwa, da ƙaƙƙarfan kamanni. Tarin dakin cin abinci ba banda. Idan kuna godiya da ƙira ta al'ada da wurin cin abinci mai kyau, Frontgate ita ce babbar kyautar dam. Kyawawan kayan daki na Frontgate suna da tsada. Idan kuna neman adanawa amma har yanzu kuna son ƙaya, allon gefe ko abincin abinci wanda ya haɗu da idonku zai iya zama darajar splurge.

West Elm

Gidan cin abinci na West Elm

Kayan daki daga West Elm suna da kyan gani, kyan gani tare da filaye na zamani na tsakiyar ƙarni. Wannan babban dillali na hannun jari, tebura, kujeru, kabad, tagulla na ɗakin cin abinci, da ƙari. Kuna iya samun guntu-guntu na ƙasa-ƙasa, da kuma kayan daki na sanarwa da lafuzza masu kama ido don ɗakin cin abinci. Yawancin guda suna zuwa cikin launuka masu yawa da ƙarewa.

Kamar Pottery Barn, yawancin kayan furniture na West Elm ana yin su don yin oda, wanda zai iya ɗaukar wata ɗaya ko biyu. Bayan isar da manyan guda, suna kuma ba da sabis na farin safar hannu ba tare da ƙarin caji ba. Za su ɗauka a ciki, cire akwatin, tarawa, da cire duk kayan tattarawa-sabis mara wahala.

Amazon

Saitin dakin cin abinci na Amazon

Amazon ya mamaye tarin nau'ikan siyayyar kan layi. Wasu mutane suna mamakin sanin cewa rukunin yanar gizon yana ɗaya daga cikin manyan zaɓi na kayan daki. Kuna iya samun saitin ɗakin cin abinci, kayan abinci na nook na karin kumallo, tebur na kowane nau'i da girma, da kujeru masu yawa.

Kayayyakin Amazon galibi suna da ɗaruruwa, wani lokacin dubbai, na sake dubawa. Karanta sharhi da ganin hotunan masu siyayya da aka tabbatar yana ba ku ɗan hangen nesa lokacin siyan kayan ɗakin cin abinci. Idan kana da memba na Firayim, yawancin kayan daki na jigilar kaya kyauta kuma cikin ƴan kwanaki.

IKEA

IKEA ɗakin cin abinci

Idan kuna kan kasafin kuɗi, IKEA wuri ne mai kyau don siyan kayan ɗakin cin abinci. Farashin ya bambanta, amma sau da yawa zaka iya samun cikakken saiti na ƙasa da $500 ko haɗawa da daidaitawa tare da tebur mai araha da kujeru. Na zamani, mafi ƙarancin kayan daki shine sa hannun masana'anta na Sweden, kodayake ba duka sassan suna da ƙirar Scandinavian na gargajiya iri ɗaya ba. Sabbin layin samfur sun haɗa da fure-fure, chic irin na titi, da ƙari.

Labari

Labarin ɗakin cin abinci

Labari sabon salo ne na kayan ɗaki wanda ke ɗauke da ƙayataccen ƙawa da salon Scandinavian na tsakiyar ƙarni daga mashahuran masu ƙira a duniya a farashi mai sauƙi. Dillalin kan layi yana ba da katako mai tsaftataccen katako tare da layi mai tsabta, teburin cin abinci zagaye tare da ƙafafu a tsakiya, kujerun cin abinci marasa hannu, kujerun 1960-esque masu ɗaure, benci, stools, teburin mashaya, da katuna.

Lulu da Jojiya

Lulu da Jojiya kayan cin abinci

Lulu da Jojiya wani kamfani ne na Los Angeles yana ba da kayan gida mai tsayi tare da zaɓi na kayan ɗakin cin abinci mai ban sha'awa wanda aka yi wahayi ta hanyar girbi da kuma samo abubuwa daga ko'ina cikin duniya. Kyawun alamar ita ce cikakkiyar gauraya na gargajiya da nagartaccen duk da haka sanyi da zamani. Ko da yake farashin ya fi matsakaici, yana iya zama darajar saka hannun jari a cikin tebur mai inganci, kujeru, ko cikakken saiti.

manufa

Makasudin ɗakin cin abinci

Target wuri ne mai kyau don siyan abubuwa da yawa a jerinku, gami da kayan ɗakin cin abinci. Babban kantin sayar da kaya yana sayar da kaya masu kayatarwa, tare da teburi da kujeru guda ɗaya.

Anan, zaku sami zaɓuɓɓuka masu araha, masu salo daga jerin samfuran dogon lokaci, gami da wasu samfuran na Target kamar Threshold da Project 62, alamar tsakiyar-ƙarni-zamani. Yin jigilar kaya yana da arha, kuma a wasu lokuta, kuna iya ɗaukar samfuran ku a kantin mafi kusa ba tare da ƙarin kuɗi ba.

Crate & Ganga

Saitin cin abinci Crate & Barrel

Crate & Barrel ya kasance sama da rabin karni kuma kayan aikin da aka gwada da gaske ne don kayan gida. Salon kayan abinci na ɗakin cin abinci sun bambanta daga na gargajiya da na gargajiya zuwa na zamani da na zamani.

Ko kun zaɓi saitin liyafa, tebur bistro, kujeru masu ɗorewa, benci mai faɗi, ko abincin abinci, za ku san kuna samun samfuri mai daɗi tare da ingantaccen gini. Crate & Barrel wata alama ce tare da abubuwan da aka yi don yin oda, don haka kiyaye wannan a zuciyarsa idan kuna buƙatar kayan ɗakin cin abinci da wuri. Crate & Barrel kuma yana ba da sabis na farin safar hannu, gami da isar da mutum biyu, sanya kayan daki, da cire duk marufi. Kudin wannan sabis ɗin ya dogara da wurin ku daga wurin jigilar kaya.

Farashin CB2

CB2 ɗakin cin abinci

Alamar Crate & Barrel na zamani da ƙwaƙƙwaran 'yar'uwar, CB2, wani wuri ne mai kyau don siyayya don kayan ɗakin cin abinci. Idan zanen ciki ya ɗanɗana ga sumul, lavish, kuma watakila ɗan jin daɗi, za ku so abubuwan ban mamaki daga CB2.

Farashi gabaɗaya suna kan mafi girma, amma alamar kuma tana ɗaukar wasu zaɓuɓɓukan tsakiyar kewayon. Bugu da ƙari, teburi da kujeru da yawa suna shirye don jigilar kaya, kodayake wasu an yi su don yin oda. CB2 yana ba da sabis na farin safar hannu iri ɗaya kamar Crate & Barrel.

Walmart

Walmart yana ba da kayan ɗakin cin abinci don taimaka muku kiyaye kasafin ku. Babban dillalin akwatin yana da komai daga cikakken saiti, teburi, da kujeru zuwa stools, allon gefe, kabad, da benci. Kar a manta kayan aikin dakin cin abinci kamar rumbun ruwan inabi ko keken mashaya.

Walmart yana fasalta kayan ɗakin cin abinci mai salo akan farashi waɗanda suka yi ƙasa da matsakaici. Idan kun damu da inganci, Walmart yana ba da kwanciyar hankali tare da garanti na zaɓi.

Any questions please feel free to ask me through Andrew@sinotxj.com


Lokacin aikawa: Yuli-25-2022