9 Mafi kyawun kujerun Karatu na 2022
Cikakken kujera mai karatu yana ba da kwanciyar hankali don yanayin karatun da kuka fi so. Don taimaka muku nemo madaidaicin kujera don ƙugiyar karatunku, mun tuntuɓi mai zanen kayan ado Elizabeth Herrera kuma mun bincika manyan zaɓuɓɓuka, fifita manyan siffofi, kayan inganci, da fasalulluka masu daɗi.
Kujerar karatun da muka fi so ita ce kujera ta Joss Main Highland saboda tana ba da cikakkiyar gyare-gyare, kayan dorewa da dadi, kuma ta zo cikakke.
Anan akwai mafi kyawun kujerun karatu don murƙushewa tare da littafi mai kyau.
Mafi kyawun Gabaɗaya: Joss & Main Highland Arm kujera
Kujerar karatu ta farko tana da daɗi ta yadda za ku iya ɓacewa a cikin littafin da kuke karantawa, kuma Highland Armchair daga Joss & Main yayi daidai da haka. A matsayin mafi kyawun zaɓinmu gabaɗaya, wannan kujera mai ɗaukar nauyi tana kawo ta'aziyya, dorewa, da gyare-gyare don ƙwarewar karatu mai ban mamaki.
Wannan akwatin akwatin kujera mai faɗin inci 39 da faffadan rigunan hannu suna ba da ɗaki da yawa don tsugunne da zama cikin kwanciyar hankali. Yayin da kujera ba ta kishingiɗa ko ta zo tare da ottoman, ma'auni na fiber-cike na roba suna da kyau amma har yanzu suna tallafawa. Ƙaƙƙarfan itacen itace yana sa wannan kujera ta kasance mai ƙarfi sosai kuma mai ɗorewa don amfani na dogon lokaci, kuma matashin mai cirewa ne.
Don yin shi duka a gida a cikin sararin ku, zaku iya keɓance kayan kwalliyar wannan kujera tare da yadudduka sama da 100 a cikin kwafi, daskararru, da zaɓuɓɓuka masu jurewa. Ita ma wannan kujera mai daɗi ta zo gabaɗaya, don ku ji daɗinta nan da nan.
Mafi kyawun Budget: Jummico Fabric Recliner kujera
Don tsutsotsin littattafai akan kasafin kuɗi, muna ba da shawarar Jummico Recliner. Haɗe da firam ɗin ƙarfe mai ɗorewa, kayan kwalliyar masana'anta mai ɗaukar numfashi, madaidaicin baya, wurare masu yawa, har ma da wurin kafa, wannan mafi kyawun mai siyar yana fitar da duk tasha. Ya zo cikin launuka biyar don dacewa da salon ku. Ko da yake, lura cewa ba shine mafi kyawun zaɓi don ƙananan wurare ba. Ana buƙatar wasu taro, kodayake ba za ku buƙaci kowane kayan aiki ba, kuma bai kamata ya ɗauki lokaci mai tsawo ba.
Mafi Girma: Wayfair Custom Upholstery Emilio 49 ″ Faɗin kujera
Kuna son samun kwanciyar hankali yayin da kuke karantawa, kuma Emilio Wide Armchair daga Wayfair Custom Upholstery yana ba da ingantaccen wurin karatu. Wannan kujera mai girman girma tana da faɗin isa don miƙewa ɗaya kuma tana iya dacewa da mutane biyu. Ko mene ne tsarin launi na ku, akwai nau'in wannan kujera da za ta dace da ita - tare da fiye da launuka 65 da alamu don zaɓar daga.
Baya ga zama kujera mai ban sha'awa, matattarar kujerun kuma ana iya cirewa kuma ana iya juyawa. Don haka idan kun taɓa zubar da wani abu, zaku iya tsaftace matashin cikin sauƙi har ma da jujjuya su bayan don kula da tsaftataccen kama. Wannan kujera tana zuwa da matashin jifa guda ɗaya, amma akwai ɗaki idan kuna son ƙara ɗaya ko biyu azaman karin magana ko ƙarin tallafi.
Mafi Kyau: Labarin Gabriola Bouclé Kujerar Zaure
Labarin Gabriola Bouclé Lounge kujera shine wanda Herrera ya fi so, kuma zamu iya ganin dalilin. Akwai abubuwa da yawa da za a so game da abin mamaki mai laushi da laushi mai laushi (amma ba a saman) kayan ado na bouclé ba - kuma wannan ba duka ba ne. Ita kuma wannan kujera ta karatun tana da firam ɗin busasshen itace, manyan kumfa mai yawa tare da maɓuɓɓugan ruwa, da tallafi, mai ɗan kusurwa baya. Ana samuwa ne kawai a cikin launuka biyu (launin toka da hauren giwa), amma masana'anta na bouclé suna tabbatar da cewa kujera za ta zama komai sai m.
Mafi kyawun Fata: Tukwane Barn Irving Square Arm Leather Recliner
Idan kun kasance mai ban sha'awa ga kayan daki na fata, ya kamata ku duba Pottery Barn's Irving Power Recliner. Ƙwararrun kujerun kulab ɗin na gargajiya, wannan kujera ta karatun dapper tana ɗaukar firam ɗin busasshen itacen kiln, ƙaƙƙarfan matashin kai, da kayan kwalliyar fata na saman hatsi a cikin zaɓin launuka sama da 30 masu launin aniline. Amma wannan ba duka ba ne - tare da tura maɓalli, Irving yana kishingiɗa zuwa cikakkiyar matsayi na karatu kuma ya sake gina ginin sa don samun ta'aziyya.
Mafi kyau tare da Ottoman: Etta Avenue™ Teen Salma Tufted Lounge kujera da Ottoman
Etta Avenue Teen ya yi wannan kujerar da ba za a iya musantawa ba kuma saitin ottoman daga Wayfair tare da karantawa. Salma tana da kauri mai kauri mai kauri mai kauri wanda ke kishingida zuwa kusurwoyi shida daban-daban, wurin zama mai dadi, da kayan hannu masu dadi tare da aljihun gefe na littafinku ko e-reader. Muna kuma son cewa firam da ƙafafu suna da katako mai ƙarfi kuma sun zo tare da matashin jefa. Zaɓi daga launuka bakwai na kayan kwalliya, gami da launin toka mai launin toka da launin ruwan kasa, don samun kujerar mafarkin ku.
Mafi Na Zamani: Mercury Row Petrin 37" Mai Fadi Tufted kujera
Petrin Wide Tufted Arm kujera yana ƙara kyan gani na zamani zuwa kowane ɗaki ko sarari. Ya dace don karantawa saboda kuna iya kwantar da gwiwoyinku cikin kwanciyar hankali a cikin wannan kujera mai faɗi ko shimfiɗa lokacin da ake buƙata. Ba ya zuwa tare da kowane jifa matashin kai, amma akwai ɗaki ɗaya zuwa biyu dangane da fifikonku.
Wannan kujera ta zo a hade, don haka hada sauran wuri guda ya kamata a tafi lafiya. Idan aka yi la'akari da ta'aziyya, wannan kujera tana ba da wasu tallafi, amma saboda zurfin wurin zama ba zai zama wanda kuka yi zango a duk rana ba. Ka yi la'akari da shi a matsayin kujera mai kyau don ɗakin zama ko rami.
Mafi kyawun Yara: Kujerar Milliard Cozy Saucer
Shin kuna neman hanyoyin da za ku ƙarfafa ɗanku ya ƙara karantawa? Kujerar karatu mai daɗi kamar wannan zaɓin salon saucer wuri ne mai kyau don farawa. Yana da matashi mai laushi zagaye da ƙafafu na ƙarfe na gwal waɗanda ke ninka sama don sauƙin ajiya da sufuri. Tare da wurin zama mai faɗi da ƙarfin nauyin kilo 265, duka matasa da manya za su iya jin daɗinsa, ko yana cikin ɗakin kwana, ɗakin wasa, ginshiƙi, ko ɗakin kwana.
Mafi kyawun Recliner: Andover Mills Leni 33.5” Mai Faɗin Manual Standard Recliner
Duk da yake ba madaidaicin ka na gargajiya ba, salo da ƙirar Leni Wide Manual Standard Recliner zai yi kyau tare da ɗakuna daban-daban. Tare da launuka masu yawa da kwafi da za a zaɓa daga ciki da kuma kayan kwalliyarta masu laushi, wannan kujera na iya dacewa da kyau a cikin gandun daji, karatu, ɗakin kwana, ko falo. Kuma kodayake madaidaicin ƙafar ɗan gajeren gajere ne, yana ba da ƙwararrun ƙwanƙwasa ga waɗanda suke so su shimfiɗa kaɗan.
Wannan ba babban ɗakin kwanciya ba ne, kuma baya ɗaukar ƙoƙari da yawa don haɗawa. Don haka idan kuna neman ƙari mai sauƙi a ɗakin karatun ku, wannan shine. Ana kunna fasalin kwanciyar hankali ta hanyar lever ɗin hannu, don haka da zarar kun zauna a wurin zama, zaku iya kishingiɗa a lokacin hutunku.
Abin da ake nema a kujerar Karatu
Salo
Kamar yadda Herrera ya ambata, ta'aziyya yana da mahimmanci idan ya zo ga karatu. Za ku so ku tafi tare da salon kujera wanda zai sa ku ji daɗi da annashuwa na sa'o'i a ƙarshe, kamar zane mai tsayi ko zagaye baya. In ba haka ba, ta ce "ku yi la'akari da kujera mai girman gaske ko ma wanda yake da kujera don ku iya sa ƙafafunku sama." Kujera-da-rabi kyakkyawan zaɓi ne, kuma, saboda yana ba da wurin zama mai faɗi da zurfi. Idan kuna son kwantawa yayin karatu, la'akari da samun wurin shakatawa.
Girman
Na ɗaya, yana da mahimmanci don nemo ƙira wanda zai dace da sararin ku. Ko kana sanya shi a cikin lungun da aka keɓe, ɗakin kwana, ɗakin rana, ko ofis, tabbatar da auna (da sake auna) kafin yin oda a hankali. Girman yana da alaƙa da yawa tare da jin daɗin kujera kuma. Muna ba da shawarar samun wanda ke da wurin zama mai faɗi da zurfi idan kuna son murƙushewa, jingina baya, ko ma kwanta yayin karatu.
Kayan abu
Kujerun da aka ɗagawa yawanci suna ɗan laushi kaɗan, kuma sau da yawa zaka iya samun zaɓuɓɓuka masu jurewa. Herrera ya ce: "Ina kuma tunani game da kayan da ake amfani da su - bouclé upholstery, alal misali, yana da kyau kuma yana jin dadi, yayin da kujera da ba a ɗaure ba ba za ta kasance mai gayyata ba," in ji Herrera. Kujerun da aka ɗaure da fata sun fi tsada, kodayake yawanci suna daɗe.
Kayan firam kuma yana da mahimmanci. Idan kana son wani abu mai nauyin nauyi mafi girma ko ginawa don dadewa na shekaru da yawa, nemi kujera tare da katako mai tsayi-ko da mafi kyau idan an bushe kiln. Wasu firam ɗin madaidaicin ƙarfe ƙarfe ne, wanda galibi ana ɗaukarsa babban inganci, abu mai dorewa.
Any questions please feel free to ask me through Andrew@sinotxj.com
Lokacin aikawa: Nov-01-2022