Mafi kyawun Teburan Kofi na 2022 don Kowane Salo
Teburin kofi mai kyau yana aiki da ayyuka daban-daban - daga wuri don nuna mafi kyawun littattafanku da kiyayewa zuwa tebur na yau da kullun don aikin gida, daren wasa, da abincin dare a gaban TV. A cikin shekaru biyar da suka gabata, mun bincika kuma mun gwada teburin kofi daga shahararrun samfuran gida, muna kimanta inganci, girman, karko, da sauƙin haɗuwa.
Babban zaɓinmu na yanzu shine Teburin Kofi na Floyd, tare da ƙaƙƙarfan saman birch da ƙaƙƙarfan ƙafafu na ƙarfe, ana samun su cikin zaɓuɓɓukan launi huɗu.
Anan akwai mafi kyawun teburin kofi don kowane salo da kasafin kuɗi.
Floyd Teburin Kofi
An san Floyd da kayan daki na zamani na Amurka, kuma alamar tana da tebur kofi mai sauƙi amma mai salo wanda zaku iya keɓancewa don dacewa da sararin ku. Zane yana da ƙaƙƙarfan ƙafafu mai rufaffen foda tare da saman plywood birch, kuma zaku iya yanke shawara ko kuna son ya zama da'irar 34-inch ko 59 x 19-1/2 inch m. Baya ga siffar, akwai wasu hanyoyin da za a tsara tsarin teburin teburin ku. Ana samun saman tebur a cikin birch ko goro, kuma kafafu suna zuwa da baki ko fari.
Anthropologie Targua Teburin Kofi na Moroccan
Teburin Kofi na Targua na Moroccan zai ba da sanarwa mai ƙarfi a cikin ɗakin ku na godiya ga ƙaƙƙarfan ƙashinsa da inlay na resin. An kera teburin ne daga katako mai zafi na wurare masu zafi kuma an sami goyan bayan ginin tagulla mai gudu, kuma saman tebur ɗin an rufe shi da ƙirar ƙashi na hannu. Teburin madauwari yana samuwa tare da ruwan shayi ko garwashi, kuma zaka iya zaɓar daga girma uku-30, 36, ko 45 inci a diamita.
Yashi & Tsayayyen Teburin Kofi Laguna
Wannan babban tebur kofi mai araha yana da araha kuma mai salo; ba abin mamaki bane ya shahara sosai! Teburin Laguna yana da ƙirar itace da ƙarfe wanda ke ba shi jin daɗin masana'antu, kuma ana samunsa ta nau'ikan itace iri-iri, gami da launin toka da fari, don dacewa da sararin ku. Teburin yana da inci 48 x 24, kuma yana da shimfidar wuri mai faɗi inda zaku iya nuna knickknacks ko ɓoye mujallun da kuka fi so. An yi ginin tushe daga karfe tare da lafazin X-dimbin yawa a kowane gefe, kuma duk da farashin samfurin, a zahiri an yi saman daga itace mai ƙarfi.
Manyan Kayayyakin Kafa na Marisol
Ba kowane ɗaki jin daɗin ɗan bohemian mai iska tare da Teburin Kofi na Marisol, wanda aka yi daga rattan ɗin saƙa mai launin halitta. Yana da tebur mai lebur tare da sasanninta masu zagaye, kuma zaku iya zaɓar tsakanin masu girma dabam biyu. Mafi girma shine inci 44 tsayi, kuma ƙarami yana da inci 22 tsayi. Idan kun zaɓi samun girman duka biyun, ana iya haɗa su tare don nuni na musamman.
Teburin Kofi na Tsakiyar Karni na West Elm
Wannan kyakkyawan tebur na kofi na tsakiyar ƙarni yana da ƙirar ɗagawa sama, yana ba ku damar amfani da shi azaman wurin aiki ko saman cin abinci lokacin da kuke zaune akan kujera. An yi ƙirar asymmetrical daga itacen eucalyptus mai ƙarfi da itacen injiniya tare da katako na marmara a gefe ɗaya, kuma zaku iya zaɓar tsakanin fashe ɗaya ko sau biyu, gwargwadon bukatunku. Teburin yana da kyakkyawan gamawar goro, kuma akwai ɓoyayyun wurin ajiya a ƙarƙashin saman saman, yana ba da cikakkiyar tabo don ɓoye ɓarna.
IKEA LACK Tebur Kofi
Ba ku son kashe kuɗi da yawa akan teburin kofi? Teburin Kofi na LACK daga IKEA yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓukan da za ku samu, kuma za'a iya shigar da ƙirarsa mai sauƙi a cikin kusan kowane salon kayan ado. Tebur yana da 35-3 / 8 x 21-5 / 8 inci tare da buɗewa ƙananan shiryayye, kuma yana samuwa a cikin baƙar fata ko launuka na itace. Kamar yadda kuke tsammani daga zaɓin kasafin kuɗi, teburin LACK ɗin an yi shi ne daga allo - don haka ba shine mafi ɗorewa samfurin ba. Amma har yanzu yana da babbar ƙima ga kowa akan kasafin kuɗi.
CB2 Peekaboo Acrylic Coffee Tebur
Shahararriyar Teburin Kofi na Peekaboo Acrylic zai zama cikakkiyar lafazi a sararin samaniya. An yi shi daga acrylic 1/2-inch lokacin farin ciki mai kauri don ganin-ta hanyar bayyanar, kuma siffar sa mai santsi shine 37-1 / 2 x 21-1 / 4 inci. Tebur yana da tsari mai sauƙi tare da gefuna masu zagaye, kuma zai kusan sa ya zama kamar kayan adon ku yana shawagi a tsakiyar ɗakin!
Labarin Bios Kofi Tebur
Tebur Coffee na Bios yana da ƙananan bayanan martaba wanda ya sa ya dace don harba ƙafafunku. Zane na zamani shine inci 53 x 22, kuma yana haɗuwa da lacquer mai sheki-fari tare da ƙaƙƙarfan lafazin itacen oak don bayyanar ido. Ɗayan gefen teburin yana da buɗaɗɗen shiryayye na cubby, yayin da ɗayan yana da madaidaicin aljihun tebur mai laushi, kuma dukan abu yana da goyan bayan wani baƙar fata na ƙarfe.
Teburin Kofi na GreenForest
Ga waɗanda ke neman zaɓi na zagaye, Teburin Kofi na GreenForest yana da ƙirar itace mai ban sha'awa da ƙirar ƙarfe. Bugu da kari, yana zuwa a madaidaicin farashi mai ma'ana. Teburin yana ƙasa da inci 36 a diamita, kuma an ɗosa shi a kan wani tushe mai ƙarfi na ƙarfe tare da ƙaramin tsari na salon raga. An yi saman tebur ɗin daga allo mai duhu mai kama da itace, kuma ba shi da ruwa kuma yana jure zafi don kada ku damu da lalata shi yayin amfani da kullun.
Kasuwar Duniya Zeke Teburin Kofi na Waje
Teburin Kofi na Zeke yana da nau'i na musamman wanda ke da tabbacin zai sami yabo ko kuna da shi a gida ko a waje akan baranda. An yi shi daga wayoyi na ƙarfe tare da ƙarewar foda mai baƙar fata, kuma silhouette mai walƙiya tana da siffa mai ƙyalli na sa'a don ƙarin haske. Wannan tebur kofi na cikin gida yana da inci 30 a diamita, yana mai da shi manufa don ƙananan wurare, kuma za ku so ku tuna cewa ƙananan abubuwa za su iya faɗo ta saman wayarsa. Duk da haka, ya fi ƙarfin isa ya riƙe gilashin, littattafan tebur na kofi, da sauran abubuwan da ake bukata.
Teburin kofi na Mecor
Teburin Kofi na Mecor yana da bayyanar zamani mai ban sha'awa wanda ke nuna goyan bayan ƙarfe da saman gilashi. Akwai launuka uku akwai, kuma tebur yana 23-1/2 x 39-1/2 inci. Baya ga kyakkyawan saman gilashinsa, teburin kofi yana da ƙaramin gilashin gilashin inda za ku iya nuna kayan ado, kuma ƙarfe yana goyan bayan ya tabbatar da cewa yana da ɗorewa kuma mai ƙarfi ga gidan ku.
Tarin Masu Ado Gida Calluna Tebur Kofi Karfe Zagaye
Wurin zama na ku zai haskaka-a zahiri-tare da ƙarin Teburin Kofi na Calluna. Wannan yanki mai ban sha'awa an yi shi ne daga ƙarfe da aka haƙa tare da zaɓin zaɓi na zinariya mai haske ko azurfa, kuma siffar ganga ta dace don sararin zamani. Teburin yana da inci 30 a diamita, kuma abin da ke da kyau shi ne cewa za a iya cire murfin, yana ba ku damar amfani da ciki na ganga a matsayin ƙarin wurin ajiya.
Abin da ake nema a cikin Teburin Kofi
Kayan abu
Akwai adadi mai yawa na kayan da ake amfani da su don yin tebur na kofi, kowannensu yana ba da fa'idodi da rashin amfani. Itace mai ƙarfi ɗaya ce daga cikin zaɓuɓɓukan da suka fi ɗorewa, amma sau da yawa yana da tsada sosai kuma yana da nauyi sosai, wanda zai iya sa teburin kofi ɗin ku da wahala don motsawa. Tebura masu ginshiƙan ƙarfe wani zaɓi ne mai ɗorewa, kuma ana sauƙaƙa farashin sau da yawa ta hanyar musanya ƙarfe a maimakon itace. Sauran abubuwan da suka shahara sun hada da gilashi, mai ban sha'awa amma yana iya karyewa cikin sauƙi, da kuma allunan da ke da araha mai araha amma ba ta da tsayin daka.
Siffai da Girma
Teburan kofi suna samuwa a cikin nau'i-nau'i masu yawa-square, rectangular, madauwari, da kuma m, kawai don suna wasu-don haka za ku so ku dubi zaɓuɓɓuka daban-daban don ganin abin da ya fi dacewa da ku kuma zai dace da kyau a cikin sararin ku. Gabaɗaya, teburin kofi na rectangular ko oval suna aiki da kyau don ƙananan ɗakuna, yayin da murabba'i ko zagaye zaɓuka suna taimakawa wajen ɗaure manyan wuraren zama.
Akwai kuma batun neman teburin kofi wanda ya dace da girman ɗakin ku da kayan daki. Kyakkyawan ƙa'idar babban yatsan hannu ita ce tebur ɗin kofi ɗinku bai kamata ya wuce kashi biyu cikin uku na tsayin gadon gadonku ba, kuma ya zama tsayi ɗaya da wurin zama na kujera.
Siffofin
Duk da yake akwai ɗimbin sauƙi, tebur kofi ba-frills don zaɓar daga, kuna iya yin la'akari da zaɓi tare da ƙarin ayyuka. Wasu teburan kofi suna da rumfuna, aljihuna, ko wasu ɗakunan ajiya inda za ku iya kawar da barguna ko wasu abubuwan da suka dace na falo, wasu kuma suna da saman sama waɗanda za a iya ɗagawa don sauƙaƙe ci ko aiki a kansu.
Any questions please feel free to ask me through Andrew@sinotxj.com
Lokacin aikawa: Satumba-29-2022