WOOD kujera kujera Bent Orange

Kujerar ɗakin cin abinci na Bent daga WOOOD gaskiya ce mai ɗaukar ido a wurin cin abinci. Bent kuma yana iya tarawa don haka yana da sauƙin adanawa. Koyaushe mai amfani don samun tarin ƙarin kujeru a gida. Kujerar ɗakin cin abinci na Bent an yi shi da filastik a cikin launi mai ban sha'awa kuma ya dace da amfani na ciki da waje.
Kujerar ɗakin cin abinci tana da tsayin wurin zama na 44 cm, zurfin wurin zama 46 cm kuma faɗin wurin zama 44 cm. Tsayin baya yana da 33 cm tsayi, an auna shi daga wurin zama, maƙallan hannu suna da tsayi 22 cm daga wurin zama. Kujerar ɗakin cin abinci ta Bent tana da matsakaicin nauyin nauyin kilogiram 150 kuma an haɗa ta.

 

WOOD kujera kujera Jackie Black

Jackie siririyar kujerar dakin cin abinci ce daga tarin alamar WOOOD Exclusive na Dutch. Wurin zama da na baya an yi su ne da plywood tare da ƙare baki. An lulluɓe wannan itace da ƙyalle mai laushi mai laushi a cikin inuwa mai duhu. Tushen an yi shi da ƙarfe tare da ƙare baki. Godiya ga ƙirar siriri, kujerun Jackie da yawa ana iya sanya su cikin sauƙi a teburin cin abinci.
Kujerar ɗakin cin abinci na Jackie tana da wurin zama mai ƙarfi. Wannan kujera tana da matsakaicin iya ɗaukar nauyin kilogiram 150 kuma tana auna 5.8 kg kanta. Tsayin wurin zama shine 47 cm, zurfin wurin zama 42 cm kuma faɗin wurin zama 46 cm. The girma na backrest ne 31 × 41 cmA baya da wurin zama na Jackie kujera an rufe da karammiski masana'anta na 80% polyester da 20% auduga. Wannan masana'anta mai launin toka mai duhu tana da Martindale na 100,000 kuma saboda haka ya dace da yawan amfani da mazauni.

 

Vtwonen Dining kujera Kurve Natural

Jin daɗin karin kumallo ko cin abinci cikin kwanciyar hankali da maraice ya zama da daɗi da gaske tare da kujerar ɗakin cin abinci na Curve daga vtwonen. Kujerar hannu tana da wurin zama mai siffar guga, ƙirar iska da kayan ado mai laushi. Kyakkyawan zane mai kyau shine cewa gaba ɗaya kujera, ciki har da ƙafafu, an ɗora shi tare da masana'anta mai launin ruwan kasa mai inganci. Wannan hanyar kallon ya kasance mai sauƙi, amma na musamman!Kujerar ɗakin cin abinci na Curve yana da, kamar yadda sunan ya nuna, masu lankwasa. Layukan laushi waɗanda ke bin adadi, suna ba da kujera ƙarin kwanciyar hankali wurin zama. Tare da hannun hannu, kujera yana da kyau ga yawancin sa'o'i na jin daɗin cin abinci. Tsawon wurin zama shine 48 cm, zurfin wurin zama 43 cm kuma faɗin wurin zama 43 cm. Curve yana da nauyin nauyi wanda bai gaza 150 kg ba.


Lokacin aikawa: Mayu-14-2024