Labarai

  • Teburan Dakin Abinci Don Kowanne Salo

    Teburan Dakin Abinci Don Kowanne Salo

    TEBURIN CIN DUMI DON KOWANNE SALO Iyalai suna raba abubuwan da ba za a manta da su ba a wuraren dafa abinci da dakunan cin abinci. Yana da saitin abinci mai ɗumamar rai, tattaunawa mai daɗi, da kuma abinci; mafi kyawun mataki don dariya, jin daɗi, da wasa. Anan ne muke karya biredi da...
    Kara karantawa
  • Kwanciyar Loveseat

    Kwanciyar Loveseat

    Bai kai girman babban gado mai girma ba tukuna yana da ɗaki don biyu, wurin zama na soyayya cikakke ne don ko da ƙaramin falo, ɗakin iyali, ko rami. A cikin shekaru hudu da suka gabata, mun shafe sa'o'i muna bincike da gwada wuraren zama na soyayya daga manyan kayan daki, da kimanta inganci, ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake Kula da Kayan Fata

    Yadda ake Kula da Kayan Fata

    Yadda Ake Kula da Kayan Ajiye Masu Fatar Ku ɓata ɗan lokaci don kiyaye fata ɗinku da kyau Kayan kayan fata ba kawai ya yi kama da dala miliyan ba. Yana jin kamar dala miliyan, kuma. Yana dumama jikin ku a cikin hunturu amma yana jin sanyi a lokacin rani saboda ...
    Kara karantawa
  • Jagoran Kayan Aiki na Bedroom

    Jagoran Kayan Aiki na Bedroom

    Jagoran Kayan Aiki na Bedroom Idan an tambayi rukuni na mutane shida yadda suke tunanin cikakken ɗakin kwana, kowannensu zai iya samun amsarsa ta musamman. Amma ko da tare da dogon jerin ra'ayoyi da zaɓuɓɓuka, duk za su sami 'yan abubuwan gama gari. Misali, duk za su yarda cewa gado...
    Kara karantawa
  • Zagaye Bar Stool

    Zagaye Bar Stool

    Zagaye Bar Stools Idan kuna da tsibirin dafa abinci ko mashaya, kuna buƙatar ƴan sanduna. Zagaye mashaya stools ƙara aji zuwa kowane kitchen. Za ka iya zaɓar daga mafi ƙarancin farar stools zagaye tare da ɗan ƙaran ƙwanƙwasa zuwa ƙirar ƙira mai zagaye tare da jin daɗin baya. Kuna iya samun stool zagaye don dacewa da kowane ...
    Kara karantawa
  • Wanne Fabric Zan Zaba Don Sofa

    Wanne Fabric Zan Zaba Don Sofa

    Wanne Fabric zan Zaba don Sashe? Kuna son masana'anta na sashin sashin ku ya dawwama muddin firam ɗin. Amma kuna son ma'auni mai kyau na karko da ta'aziyya. Auduga da lilin sune manyan zaɓuɓɓuka don masana'anta mai numfashi wanda ke da daɗi don kwanciyar hankali. Koyaya, dangane da ...
    Kara karantawa
  • Menene Sashe Na Zane Daban-daban suke a cikin Sofa

    Menene Sashe Na Zane Daban-daban suke a cikin Sofa

    Wadanne Daban-daban Zane Na Sashe Akwai? Kamar yadda muka gani a sama, akwai zane-zane daban-daban da yawa har zuwa sassan sassan. An tsara kowane zane don dacewa da wasu buƙatun sarari. Fahimtar waɗannan zane-zane da yadda suke aiki zai taimaka muku a ƙarshe zabar sashe wanda zai sauƙaƙe ...
    Kara karantawa
  • Fata da Fabric Sofas

    Fata da Fabric Sofas

    Sayen Jagoran Fata da yadudduka sofas na sashe hanya ce mai kyau don kawo daki cikin hankali. Ana iya shirya sassan cikin sauƙi don ƙirƙirar wuraren tattaunawa ko don ba da damar gungun mutane su yi wasa ko shiga cikin ayyukan shiru cikin jin daɗi. Sassan kuma suna yin kyakkyawan hanya don watsewa ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake Kula da Kayan Fata

    Yadda ake Kula da Kayan Fata

    Yadda Ake Kula da Kayan Ajiye Masu Fatar Ku ɓata ɗan lokaci don kiyaye fata ɗinku da kyau Kayan kayan fata ba kawai ya yi kama da dala miliyan ba. Yana jin kamar dala miliyan, kuma. Yana dumama jikin ku a lokacin sanyi amma yana jin sanyi a lokacin rani saboda ...
    Kara karantawa
  • Bench Dining Fata

    Bench Dining Fata

    Jagoran Siyayya Ƙarin benayen cin abinci na fata masu ban sha'awa tare da baya zai ba da lamuni mai salo da kyan gani ga wuraren cin abinci. Idan kuna tunanin ya kamata a yi amfani da kujerun cin abinci kawai don daidaita teburin cin abinci, ku sake tunani kamar yadda ake amfani da benci na cin abinci na fata a matsayin kayan daki na zamani.
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Zaban Kitchen da Tebur Na Abinci

    Yadda Ake Zaban Kitchen da Tebur Na Abinci

    Teburin cin abinci - wurin taruwa, wuri mai mahimmanci da kuma zuciyar gida, yana da mahimmanci ka zaɓi wanda ya dace da sararin samaniya, haɓaka kayan kwalliya da dacewa da kasafin kuɗi. Kitchen da teburin cin abinci sun samo asali zuwa cikin wannan sinadari mai amfani, wanda ke da nauyi mai yawa ...
    Kara karantawa
  • Teburin Dinette Karamin Zagaye

    Teburin Dinette Karamin Zagaye

    Jagoran Siyayya Yadda za a zaɓi cikakken saitin dinette zagaye? Don zaɓar daidaitaccen ƙaramin saitin dinette, fara da auna sararin da aka keɓance ku tunda girman yawanci ɗaya ne daga cikin manyan abubuwan da ke damun wannan nau'in maganin cin abinci. Gwada barin kusa da inci 36 tsakanin gefen di...
    Kara karantawa